$0.10 chỉ cần 10'

reddevils235

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Ai biết đâu, hên xui, tự nhiên vào click đại để kiếm 0.1$ bonus thâu :(
PS: lần đầu chơi off các bạn cho hỏi, thấy trang này min pay là 2$, vậy làm tích cực lấy 2$ rồi rút rồi nghỉ có đc k, có bị scam k???
site offer rất hiếm khi scam, vì lợi nhuận khi hoàn thành 1 offer nó được %30-%50, phần còn lại pay cho mem
nếu mình không fake IP, không dùng fake info thì nó pay ngon lành thôi
còn nếu fake thì hên xui, bị phát hiện thì coi như công cốc ( mà thật ra khi mình fake tức là mình scam nó chứ không phải nó scam mình :|)

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

redevil đang đứng số 1 về ref kìa, giải thưởng là 40$, chia anh em thêm mỗi người 0.5 đi :))
bỏ đống tiền mua campaign ở các GPT sites khác mới được nhiêu đó ref đó :(

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

The money has been sent!
Quan, you have sent $0.10 USD to Du vang van.
còn sót ai thì báo lại giúp mình nhé

vãi cái mã mẹ mày chứ . ko biết thì im mõ
lol các tình yêu đừng war chứ

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

bạn không phải ref của mình :(

Chủ thớt chưa thanh toán cho mình hả ?

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

Check lại đi, reg rồi mà, lúc reg xong nó còn hiện lên chatbox là ROBOT: xitin_sock complete 0.06
bạn không phải là ref của mình. có thể trong lúc reg browser của bạn bị lỗi cookies, nên không trở thành downline của mình.
nếu cần mình có thể chụp hình list ref của mình cho bạn xem
mình rất tiếc...

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

Check hộ mình nhé bạn ID: lengokhank123
pp bạn là gì vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week