[0.1$ mỗi ngày]_ Nordbux_Hot Hot!!

Status
Not open for further replies.
hê lại ăn rồi vui that
chu topic oi mình cũng tổ muốn tổ chưc cho anh em chơi trò này với site khác bác có y kien gì không

hê lại ăn rồi vui that
chu topic oi mình cũng tổ muốn tổ chưc cho anh em chơi trò này với site khác bác có y kien gì không

Bác cứ thoải mái :) , hay hay mình cũng tham gia luôn ^^!
P/S : bạn chưa reg payonly thì chơi luôn nhá :D

Đề về 39 => đít 9 => id số 4 trúng giải , chúc mừng nhé :)

đã gửi giải cho 2 bạn , các bạn click đều nhé ! Bạn haibeo mấy hôm bỏ click rồi có chơi nữa ko để mình dồn cho bạn khác tham gia :)

Hôm nay đề về 22 => id số 2 trúng giải , chúc mừng nhé !

Em thấy topic này của bác đông vui thế mà kêu ế ẩm >:p

cứ theo luật mà tiến thôi :) , vấn đề nhiều người click thiếu quá , ngày mình bonus 0.2 mà số click tổng chưa đủ 0.15 =) , lõm ruột =))

Thi nhƯng ai click thiêu bẠn thông báo nẾu ai vân click thieu thi loai nguoi Đo ra cho ngƯỜi mỚi vào
hi mình thì có bao nhiêu click bẤy nhiêu chƯa bỎ buỔi nao Đúng ko (^_^)

:D , xác định chơi vui thôi mà , mỗi bạn có click max 1 ngày mình lời cũng chỉ 0.002$ , chả bõ tý nào ^^! chủ yếu nhiều người chơi để lấy cashout nhanh , nó ko hạn chế số lần pay nên coi như mình chỉ lấy đúng số tiền mình click được .

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

ĐÃ sent giải , mọi người check đi nhé !

ai cảm thấy số đen đủi thì có thể yêu cầu để mình sắp xếp lại số thứ tự :)

hì mình chơi đề chẳng bao gờ trúng thế mà chơi cái này trúng ầm ầm

=) , kể như nó làm cái chế độ bảo mật ngon thì mình sẵn sàng up chiến nhiều nhóm ngay , đằng này nguy hiểm quá nên chả chơi lâu dài đc :) . Chỉ sợ có người mãi ko trúng đâm người ta nản :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week