Other 0.08( lr) chỉ cho sign up, anh em vào giúp nào.......

Success!
The offer has been added to the pending list.
:| lần trước chưa sign-up cái offer
ID: dominhhieu
LR: U0004212 nha bác

nhìn thấy ngon quá mà cái sigup 1 đã làm từ hồi topic bonus 0,5$ hay 0,4$ gì ấy rùi, giờ làm mỗi sigup 2 hay tạo nick khác đây chủ thớt?

nhìn thấy ngon quá mà cái sigup 1 đã làm từ hồi topic bonus 0,5$ hay 0,4$ gì ấy rùi, giờ làm mỗi sigup 2 hay tạo nick khác đây chủ thớt?
ko được đâu bác, ko tạo nick khác nghe bác...hihi

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:12 AM ----------

up cho mọi người vào ủng hộ nào.............

đã đk
ID: vankieu1112
LR: U7660267
check lại giùm tks!:binhsua11:
bác được đấy, hihi vankieu1112 á??
mà tài khoản lr của bác bị limmited mới kinh chứ, ko gửi được...vãi trưởng lr bác

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

up len nào................................

Id:kingsolomon
LR:U3037694

không biết đc chủa mak trong co 0.0450
gi đó
pạn đã sign up cái offer simple online media đâu, hichic mình hướng dẫn rất cụ thể rồi mà, mà cũng đơn giản nữa.......

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

hôm nay đã nhận được thanh toán, proof thứ 3....mọi người vào ủng hộ nào....

ái chà! sory nhé. nhầm acc chứ. acc đk là bichngocn9, còn cái tk LR đó để bữa # tui ghi lại cho ha. G đag ko mở đc cái USB để check lại. chúc chủ thớt đắt khách!:binhsua02:

bác tên đâu trùng với tên mmo, hôm qua bác cũng có 1 acc tên là nhoxchemgio, nhưng ko sign up cái offer kia gì ka, hôm nay lại fake ip roài...2 id đó sẽ pị admin xoá! hic

Ặc:binhsua04:vậy mà mình tưởng bác nào dk trùng nick mmo vs mình chứ . Hóa ra là mình tự đăng kí từ trước rồi à :binhsua04: SR nhé . Thật sự mình ko nhớ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back