• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer 0.04$ cho mỗi acc diễn đàn đăng kí.. thanh toán mỗi ngày..!! dành cho nhưng ai siêng năng thích nhàn

shining92

Junior
Reactions
44
MR
0.000
tình hình là mình cần 1 số bạn đăng kí 1 số lượng lớn acc diễn đàn giùm chỉ với mục đích thân thiên..!!

(chỉ đơn thuần viết 1 bài quảng cáo ko có nội dung gì vi phạm pháp luật cũng như đạo đức)

vì thế mình cần 1 số bạn có khả năng đăng kí diễn đàn và chịu khó..!!

điều kiện là các bạn đăng kí đc chừng nào diễn đàn thì lấy số lượng nhân lên với 0.04$ thôi.!!

thanh toán cuối mỗi ngày qua LR:

một số điều kiện về diễn đàn đc chấp nhận:

+ có alexa: < 1.000.000 ( cái này thì vô vàn ả diễn đàn việt lẫn nước ngoài)
+có tên diễn đàn miền dạng www.*******.(com/vn/org/info/com.vn...)
+phải post đc 1 link bất kì vào diễn đàn qua 1 ngày ko bị xóa (chấp nhận các bạn sửa dổi link dưới mọi hình thức, kể cả trong chữ kí)
+diễn đàn không đc trùng lặp các diễn đàn đã đăng kí trc đây.

lưu ý là bài viết post link không cần thiết phải là 1 new topic...!! cái này đơn giản hơn rất nhiều nha.!!

ok. chỉ có vậy thôi..!!

bạn nào mới tham gia vào MMO mà chưa có cơ hội có $$ thì tham gia nha.. ưu tiên những bạn này hoặc những ai có kinh nghiệm.

nếu bạn cảm thấy bạn có thể làm việc này thì bạn hãy pm: ngocnhan_ydh hoặc comment vào topic này.!!

các bạn đk xong thì gửi tên theo file xls (excel), sẽ check và trả tiền mỗi buổi tối...!!
thanks!!

số lượng: có hạn. thời gian: chưa hạn định. có thể sẽ dài dài đấy.!

1 ngày đk 50 diễn đàn là quá dễ cho các bạn có 2$ nhỉ...!!

mong ủng hộ..!

Last edited by a moderator:
trả 0,1$/1 4rum thì làm đc :m020: reg xong còn bắt post bài mà ko bị xóa :m146: có phải đơn giản đâu ku !

trả 0,1$/1 4rum thì làm đc :m020: reg xong còn bắt post bài mà ko bị xóa :m146: có phải đơn giản đâu ku !

về hình thức thì post bài ở đây không mang nhiều giá trị lắm đâu nên mình để mức đó thôi..!!
bài viết có thể là phần comment cũng đc..!!

oke, giá cuối 0,08$/1 chữ kí thì làm được. CM or bài viết thì chệu :m020 !

mình nghĩ giá vậy thì hơi cao.. ở đây thì các pro muốn ngày khoảng 5-10$ thì chịu... bởi thế mình ưu tiên cho các mem làm PTC hay hình thức khác mà chưa thể kiếm ra đc $$ thôi..!!

thanks bạn ủng hộ.!!

em của trịnh đúng hok , liên lạc anh đi anh spam cho

nếu thớt tăng giá đc thỳ PMYH kudo.online cho tớ..đang rảnh..nhưg cũng làm cái nghề post thuê nên biết nó cực ntn rùi..:( nếu thớt tăng rate thỳ hãy PM

mình cũng đã từng chơi cái thể loại này và cũng bik cực thế nào :binhsua02:

Mình đăng ký làm cho bạn, khả năng 1 ngày reg tay đc trên 500 forum, hy vọng đc hợp tác với bạn.

Trước đây mình từng reg cho 1 chị ở Q8 chuyên thiết kế web và kinh doanh phần mềm SEO, 1 ngày mình reg trên 1000 forum với đk list forum có sẵn.
:binhsua14:

cái này khó đây

tình hình mà cũng không khả quan lắm

mọi người post link được, mình post ko đc

Search 4rum, reg, active mail, post cmt = 0.04 => quá bèo
chuẩn CMNR... cậu nghĩ đăng ký 4R nhanh hả..có bạn cãi có robôfom..ok...nghĩ nó không bắt active mail hả..có bạn cãi làm không quá 1'..rồi...!!! anh rảnh làm cho thớt..làm xong hoa mắt chóng mặt đau đầu => chẳng đủ tiền thuốc..!!! :binhsua06:

em của trịnh đúng hok , liên lạc anh đi anh spam cho

đc thế thì hay quá... :)))) :binhsua03:

- - - Updated - - -

Mình đăng ký làm cho bạn, khả năng 1 ngày reg tay đc trên 500 forum, hy vọng đc hợp tác với bạn.

Trước đây mình từng reg cho 1 chị ở Q8 chuyên thiết kế web và kinh doanh phần mềm SEO, 1 ngày mình reg trên 1000 forum với đk list forum có sẵn.
:binhsua14:

có đc ko bạn??? nếu đc thì pm ym nha!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom