Got Paid 0.03$ bonus + 0.01$/mỗi ngày không làm gì cả - Site mới :D

LR có cần verified không mà tài khoản của mình chưa verified mãi mà chưa nhận được
Lại chém gió nữa :))
LR k cần verify gì cả đâu cậu :D

thế thì trang này có nên deposit không cậu, mấy đây, cậu có deposit không, chọn plan 1 ngày đc không nhỉ
À, theo tớ thì nên deposit kiếm đc nhiều site, site mới ra sáng nay luôn :D k lo
Min dep site này là 1$ (nghĩa là nhiều hơn vẫn đc :D) cái này thì tùy cậu chọn dep bao nhiêu :D
Mình thì cũng chơi vừa vừa, dep 5$ thôi ;)

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

có bác nào thử chít nó chưa, hihihi, thanks chủ thớt.
Có nút thank's kìa bạn :">

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Cũng ảo thiệt, người reg nick + withdraw thì như rồng, đék có ai nhấn cho mềnh 1 nút tk's mới đau chứ, sau đék giới thiệu site kiểu này :D

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Up cú cuối cho AE :D

Last edited by a moderator:
Lại chém gió nữa :))
LR k cần verify gì cả đâu cậu :D

À, theo tớ thì nên deposit kiếm đc nhiều site, site mới ra sáng nay luôn :D k lo
Min dep site này là 1$ (nghĩa là nhiều hơn vẫn đc :D) cái này thì tùy cậu chọn dep bao nhiêu :D
Mình thì cũng chơi vừa vừa, dep 5$ thôi ;)

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

Có nút thank's kìa bạn :">

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Cũng ảo thiệt, người reg nick + withdraw thì như rồng, đék có ai nhấn cho mềnh 1 nút tk's mới đau chứ, sau đék giới thiệu site kiểu này :D

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Up cú cuối cho AE :D
bác này chảnh chẹ ghớm làm như có 1 mình bác biết,sặccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

chài, nó co cho "loan" nữa kìa. có ai vô thử vay nó 50$ rồi giựt lun xem nó có dòi dc ko nhỉ?

bác này chảnh chẹ ghớm làm như có 1 mình bác biết,sặccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc
Đếk phải, nhưng mà mấy khí zô rồi click thank's anh em cú, móa, nhận tiền thì nhanh vãi, click thank's thì đek click =.=

=)) mềnh xem đầu mà chưa click này, tưởng reg ủng hộ là được rồi, thế phải thank à ;))

=)) mềnh xem đầu mà chưa click này, tưởng reg ủng hộ là được rồi, thế phải thank à ;))
Hì, k hẳn, thích thì nhấn thôi :D
Up topic phát cho AE chiến :D

Up tiếp cho ai cần thì chiến thôi :D

Balance: $0.01

0.03 đâu :(
Chắc là nó đã hết bonus 0.03$ lúc reg nick rồi :D
site 3 ngày rồi mà, mỗi ngày nhận 0.01$ cũng ok rồi :D
$ free mà

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

Post proof up 1 cú nào \m/

cái trang này đến bao h thế bác ơi .? cứ thế là mỗi ngày ăn 0.1$ á ? mà tiện bác cho em hỏi luôn, em là mem mới. nếu em muốn rút tiên từ LR thì phải làm thế nảo ạ ? :(

cái trang này đến bao h thế bác ơi .? cứ thế là mỗi ngày ăn 0.1$ á ? mà tiện bác cho em hỏi luôn, em là mem mới. nếu em muốn rút tiên từ LR thì phải làm thế nảo ạ
pm yh: romeo_z31 nhé. và ấn thank nữa
=))

cái trang này đến bao h thế bác ơi .? cứ thế là mỗi ngày ăn 0.1$ á ? mà tiện bác cho em hỏi luôn, em là mem mới. nếu em muốn rút tiên từ LR thì phải làm thế nảo ạ ? :(
Bạn muốn rút tiền từ LR về ATM à, LR chỉ có thể bán cho các exchanger thôi bạn :)
Site này mỗi ngày dc chia lại 0.01$ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week