Ask CÁCH PHÂN BIỆT USDT BẨN?

matchless2003

Junior
Solutions
5
Reactions
89
MR
10.212
Xin chào mọi người, như title mình có đề cập. Mọi người có cách nào phân biệt được USDT bẩn không ạ?
Nếu chẳng may mình mua USDT bẩn đó mà mình không biết đó là USDT bẩn rồi bán lại lên sàn thì có sao không ạ?
Mình cảm ơn!

USDT không có bẩn bạn nhé . chuyển đi là mất . ko refund được ko ai can thiêp được . Bẩn thì chỉ có thể là như hack được thì bạn vào exchange thì nó lấy ngang luôn . kiểu dang tiền bị report . deposit vào xàn hoặc bán . dđợt VN bị lừa vụ máy đào . thấy tiền treo lủng lẳng . xau đó vào Binace và ko thấy từ đó . Thằng lừa đó còn mua nhà xe hơi bên mỹ live stream hen tập 2

Upvote 0
Xin chào mọi người, như title mình có đề cập. Mọi người có cách nào phân biệt được USDT bẩn không ạ?
Nếu chẳng may mình mua USDT bẩn đó mà mình không biết đó là USDT bẩn rồi bán lại lên sàn thì có sao không ạ?
Mình cảm ơn!
nếu thấy nó dính đất dính phân thì bẩn á
Đùa chứ bạn có thể check được bằng cách kiểm tra nguồn của nó trên các mạng BNB Chain, tronscan, ethscan... kiếm tra ví chuyển.....rồi xem ví đó có bị gắn cờ không nếu ví gắn cờ lừa đảo scam rửa tiền ... thì USDT của bạn đi ra cũng bị gọi là bẩn
Trừ khi nó tẩy trang qua các trang máy trộn như tonado cash còn không thì check ngồn được hết vì công nghệ blog chain là công khai minh bạch nhé không giả mạo chỉnh sữa được nhé

Upvote 0
không có bẩn đâu nhưng có scam :v
với cả muốn check test thì cứ làm vài u lên ví chuyển qua chuyển lại
nếu không chuyển đc thì nghỉ
chuyển đc và tồn đc thì tính
cho nên nguyên tắc của ae OTC tụi mình là cứ usdt đi trước, tiền đi sau. không khỏi chơi cho nhanh

Upvote 0
cậu chuyển USDT vào ví này nó sẽ tự động check dùm cho nha, usdt sạch là nó tự refund lại
0x71d9E4FBd1923d2a86B416E0476Ab0C76E2292de

Upvote 0
Ví dụ ông exchange A đang có 100 USDT, mua vào thêm 20 USDT (ví dụ bẩn đi) là tổng có 120 USDT. Sau đó bạn mua của ông ấy 50 USDT thì ông ấy còn lại 70 USDT, vậy 20$ bẩn ở bên 50 USDT đã bán cho bạn, hay ở bên 70 USDT còn lại :D

Upvote 0
Ví dụ ông exchange A đang có 100 USDT, mua vào thêm 20 USDT (ví dụ bẩn đi) là tổng có 120 USDT. Sau đó bạn mua của ông ấy 50 USDT thì ông ấy còn lại 70 USDT, vậy 20$ bẩn ở bên 50 USDT đã bán cho bạn, hay ở bên 70 USDT còn lại :D
thế ông ex đó đã có tâm ý ạ, e sợ họ rửa tiền full 100% thui -.-

Upvote 0
không có bẩn đâu nhưng có scam :v
với cả muốn check test thì cứ làm vài u lên ví chuyển qua chuyển lại
nếu không chuyển đc thì nghỉ
chuyển đc và tồn đc thì tính
cho nên nguyên tắc của ae OTC tụi mình là cứ usdt đi trước, tiền đi sau. không khỏi chơi cho nhanh
nghĩa là check bằng cách mua vài U trước xem ví mình có nhận được không ạ?

Upvote 0
nếu usdt bẩn thì bitcoin cũng bẩn , eth cũng bẩn , chả có thằng nào sạch cả , cả cái crypto bẩn hết , vì bọn chúng gắn kết với nhau chệnh lệch giá giữa các cặp , coin này mất giá là ảnh hưởng đến coin kia , mấy nguồn tin cho là bẩn thì toàn là của lũ in tiền giấy nó đang sợ hãi trước sự phát triển của crypto

Upvote 0
nếu usdt bẩn thì bitcoin cũng bẩn , eth cũng bẩn , chả có thằng nào sạch cả , cả cái crypto bẩn hết , vì bọn chúng gắn kết với nhau chệnh lệch giá giữa các cặp , coin này mất giá là ảnh hưởng đến coin kia , mấy nguồn tin cho là bẩn thì toàn là của lũ in tiền giấy nó đang sợ hãi trước sự phát triển của crypto
ý tôi là dùng tiền bẩn để mua usdt => usdt bẩn

Upvote 0
Comment lảm nhảm vậy xong có hiểu hay có liên quan gì nội dung vấn đề đang hỏi không vậy :)

Upvote 0
Comment lảm nhảm vậy xong có hiểu hay có liên quan gì nội dung vấn đề đang hỏi không vậy :)
vậy mà k biết suy luận , tức là k có bẩn hay sạch , haizz , não ngắn nó thế :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012:

Upvote 0
ý tôi là dùng tiền bẩn để mua usdt => usdt bẩn
sao người ta phát hiện đc , đó là nguồn tiền , bạn ở nước ngoài muốn xài phải rút về thẻ bank mà ở đó nhà nước họ quản lý họ sẽ nghi ngờ và yêu cầu bạn xác minh , tiền đó sẽ bị đóng băng , còn mua usdt thì nó chỉ là kênh chuyển đổi thôi , đem ra xài mà có dính liếu đến pháp luật của quốc gia hiện hành thì bị soi thành bẩn, bất chính thôi

Last edited:
Upvote 0
người thường như mình mà biết được đâu là tiền bẩn thì đất nước đã chẳng cần công an rồi bác =))
họ công khai ý bạn ^^ (Bán USDT bẩn) @@

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,427
Latest member
sinhproads
Back
Top Bottom