Airdrop Avinoc-AVINOC dự án khủng= 320$ đã cho nhập ví ETH và update thêm 3 nhiệm vụ

Kenshinn

Hero
Reactions
111
MR
0.006
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
AVINOC : Ứng dụng Blockchain vào lĩnh vực kinh doanh hàng không toàn cầu. Cực kì uy tín
Dành 1.500.000$ cho cộng đồng tham gia
Dự án này đã cập nhật nhóm Telegram và Cho nhập Ví rồi nhé mọi người
- Giá hiện tại 3188 Points = 319$ ( Max 7000 point )
Link đăng kí : https://www.avinoc.com/r/XfeDFqjUNQjf
Vào kéo xuống 1 xíu và bấm vào chữ To The Airdrop và đăng nhập bằng Gmail , Facebook hoặc Twitter v.v
Sau đó làm các nhiệm vụ xã hội Like Telegram , fb , youtube v.v. để kiếm point . Hiện tại đã úp thêm 3 nhiệm vụ. Nhanh nào.
Làm đi nào anh em vì nó là MIỄN PHÍ

z8c1zt9st

Last edited:
Đã ref cho bác, mong là 1 dự án ngon bộn tiền :p

Con này ổn không đây bác thớt, em thấy rất là ảo, làm 1 cái task TW thôi nó cho hẳn 1k5 point = 150$ @@

Con này ổn không đây bác thớt, em thấy rất là ảo, làm 1 cái task TW thôi nó cho hẳn 1k5 point = 150$ @@

Cứ làm và hy vọng thôi bác ơi, bài học Hydro và ToTo còn nằm đó, em thấm nhuần luôn và cả ucash (em hụt cả 3). Hic.

Cứ làm và hy vọng thôi bác ơi, bài học Hydro và ToTo còn nằm đó, em thấm nhuần luôn và cả ucash (em hụt cả 3). Hic.
em được 3k mấy point rồi, bằng 3xx$, hóng lần này vớ được vàng thật
Em cũng không đc cả 3 con trên luôn :(

Mình hụt con Hydro và Toto, còn Ucash ăn dc 1 ít, sau là CMT, MST cũng dc 1 ít nữa. Chả mất gì nên bỏ công ra làm cũng dc, hên thì ăn, :D

E cũng hụt luôn con KNDC nên giờ là làm hết... được thì ăn không được thì mình cũng chả mất gì mà hehe

up cho bác chứ em thấy ảo lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,364
171,419
Latest member
bluebiz
Back
Top Bottom