Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
request 2013-07-20 Paid rồi . còn request trước (2013-06-29 , 2013-07-06 )chưa Paid là do paygate delay . Anh em cứ chiến nhiệt tình vào

Last edited by a moderator:
dự là biết có gì bất ổn rồi !

cố lên anh cuty. em vẫn hy vọng các anh sẽ có đột phá mới trong thế giới PTU , vì anh có 1 admin rất tài giỏi,

What is going on????
Nơ site is down

Đề nghị bác chủ host cho biết khi nào sẽ thanh toán nốt phần nửa đầu tháng 7, chờ mãi vẫn ko thấy thông tin gì cả

Thật sụ là bị paygate hold tiền .. hiện tại bên minh đang có gắng add paygate mới.. mong các bạn thông cảm...tiên các bạn chiến hiện vẫn được pay đều.. chỉ có tiền bị paygate hold là bọn mình chưa trả được các bạn thôi... đây là kho khăn của filestay MÌnh cũng ko muốn thế. ! điêu chắc chắn là filestay làm ăn nghiêm túc và ko scam

Thật sụ là bị paygate hold tiền .. hiện tại bên minh đang có gắng add paygate mới.. mong các bạn thông cảm...tiên các bạn chiến hiện vẫn được pay đều.. chỉ có tiền bị paygate hold là bọn mình chưa trả được các bạn thôi... đây là kho khăn của filestay MÌnh cũng ko muốn thế. ! điêu chắc chắn là filestay làm ăn nghiêm túc và ko scam

Mong filestay sớm pay chỗ tiền hold cho anh em tin tưởng. :binhsua166:

Vậy nếu sau khi đã add PG mới, ko chơi với PG cũ nữa thì PG cũ nó có trả lại tiền ko bác chủ

Bên mình pay hết rồi mà... hôm qua do thiếu Wmz lên một só bạn bị pay muộn

- - - Updated - - -

Hôm nay thứ 4 rồi mà vẫn chưa thấy Pay, lại có trục trặc gì hay sao vậy chủ host

Bạn nhận được tiền chưa nếu chua nhận được tiền PM mình nhá

Mọi người yên tâm chiến nhé. ngày xưa cũng bị hold sau đó filestay cũng trả hết mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,933
Latest member
zwyavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week