datquyet - Superstar - Quyết tử vì tổ quốc quyết sinh

N
Created at
Index progress
Dropped

Danh sách các bài viết dự thi

datquyet

Newbie
Reactions
7
MR
0.018
Chào tất cả ace.
Mình xin tham gia chương trình của BQT, mình tham gia fx từ 2016 và cũng kinh qua một vài bộ môn như chứng, crypto.
Mình xin giới thiệu mình trade chủ yếu là con downjone, gold kèm phụ họa là một vài cặp tệ. Mình trade theo PA nên chỉ có chart trắng và dựa theo mô hình nến là chủ yếu. Rủi ro mỗi lệnh của mình thường là 1% tài khoản và các lệnh thường có RR là 1 trở lên. Rất mong được giao lưu với các trader diễn đàn mình. Biết chương trình hơi muộn do lâu lắm không vào xem 4r hi vọng có thể bắt kịp các bạn đã tham gia trong vòng 2 tuần còn lại.
Cảm ơn anh em đã đọc! cảm ơn BTC đã đưa ra chương trình này.

Do thường nhìn biểu đồ trên tradingview nên mình xài web của sàn luôn 41281077 id đây nhé.

Chào tất cả ace.
Mình xin tham gia chương trình của BQT, mình tham gia fx từ 2016 và cũng kinh qua một vài bộ môn như chứng, crypto.
Mình xin giới thiệu mình trade chủ yếu là con downjone, gold kèm phụ họa là một vài cặp tệ. Mình trade theo PA nên chỉ có chart trắng và dựa theo mô hình nến là chủ yếu. Rủi ro mỗi lệnh của mình thường là 1% tài khoản và các lệnh thường có RR là 1 trở lên. Rất mong được giao lưu với các trader diễn đàn mình. Biết chương trình hơi muộn do lâu lắm không vào xem 4r hi vọng có thể bắt kịp các bạn đã tham gia trong vòng 2 tuần còn lại.
Cảm ơn anh em đã đọc! cảm ơn BTC đã đưa ra chương trình này.
Bạn tính được mức độ rủi ro và đặt mục tiêu 1% như thế là khá hay đó. Cố gắng phát huy nha.

Chúc bạn thành công!

đang âm trạng thái 100$ kệ đó có sẵn sl đen lắm thì bay thành 200. Hiện tài khoản đang dương 16% mất 2% 2 lệnh trạng thái cũng vô tư.

Attachments

6.5 KB · Views: 95

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom