Zeek paid ngay 23/7

Zeek mới pay cho ai request ngày thứ 7 thui, ai request CN thì đợi đợt cuối nhé

phán bừa thế cậu. acc mình vần T request tối chủ nhật. 6h sáng nay paid rồi nhá. lúc nãy về acc vần N cũng tối chủ nhật nè

phán bừa thế cậu. acc mình vần T request tối chủ nhật. 6h sáng nay paid rồi nhá. lúc nãy về acc vần N cũng tối chủ nhật nè

Phán bừa gì đâu cậu, tớ check acc của tớ sao thì nói vậy thui, tớ cũng có acc sáng nay nó pay (tớ request ngày chủ nhật nhưng là pay bù của đợt trước)

Phán bừa gì đâu cậu, tớ check acc của tớ sao thì nói vậy thui, tớ cũng có acc sáng nay nó pay (tớ request ngày chủ nhật nhưng là pay bù của đợt trước)
Chuẩn đấy, 9 ref request chủ nhật giờ chưa thấy đâu còn thứ 7 trở về thì xong hết r!

tớ thì khác. acc request chủ nhật đều vào buổi tối. acc thì về từ 6h sáng nay, acc thì vừa mới về. ko hiểu nó paid kiểu j :|

tớ thì khác. acc request chủ nhật đều vào buổi tối. acc thì về từ 6h sáng nay, acc thì vừa mới về. ko hiểu nó paid kiểu j :|
Lúc sáng nay nó điên điên nên paid linh tinh thì phải nhưng sau nó paid theo hệ thống mà!

Ủa có cả pay bù hả cậu,tớ cũng bị delay 1 cái request từ 9/7 rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week