Ask Yotube kết hợp cùng GA!

huyquyet

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi: Hiện mình có 01 kênh trên youtube, kiếm tiền thông qua Net Quiz; bây giờ mình muốn đưa các video đó lên 1 trang web và đăng ký kiếm tiền hiện quảng cáo GA trên website đó. Như vậy Google nó có chấp nhận không, liệu có bị đá khỏi GA không nhỉ??? Mong các Pro chỉ giáo! Thanks!

up topic hóng cao nhân chỉ điểm

Mình chưa hiểu ý bạn lắm. Mình nói như sau, bạn hiểu đc đến đâu thì hiểu:

Videos của bạn từ Youtube dù nhúng đi đâu chỉ cần hiển thị ads có views và clink là kiếm đc tiền.

Nếu bạn muốn dùng tài khoản GA của bạn hiển thị lên một website khác ngoài youtube thì bạn cần nâng cấp lên GA Content. Khác với GA Host là bạn chỉ có thể hiển thị tại 1 site nhất định.

Nếu bạn muốn có 1 acc GA Content thì LH mình nhé. Mình nhận TK Web + ĐK thành công GA hiển thị quảng cáo trên site mình mới nhật tiền nhé. Gía 1,5tr/site. Giao hàng trong vòng 2 tuần. Và để đảm bảo mình cần trung gian dữ hộ tiền trong thời gian mình đang làm. Nếu bạn cần PIN bạn chỉ cần gửi mình địa chỉ của bạn, cao nhất là 1 tháng bạn sẽ nhận đc PIN kèm theo trong TK của bạn sẽ có lớn hơn 10$ giá DV này giá 1tr. Trung gian do bạn chọn hoặc mình chỉ định đều đc. Thân!

Thay vì kiếm tiền ở các hạng mục khác mình giúp bạn hình thành và bắt đầu kiếm đc tiền và mình nhận thêm 100% số tiền đáng ra mình đc hưởng. Đó là cách mình làm. Vậy nên ai cần thì PM còn ko thì ko hỏi nhiều dùm mình nhé. Vì Yahoo mình khá bận nên đôi khi Buzz tà la ko tránh khỏi bực mình. Cảm ơn các bạn!

LÀM VẬY LÀ VI PHẠM LUẬT ADSEN :) KO CHO PHÉP LÀM VẬY. GOOGLE CHỈ CHO PHÉP DÙNG VIDEO YTB ĐỂ BỔ TRỢ CHO NỘI DUNG WEBSITE, CHỨ KO CHO ÚP VIDEO LÊN WEB ĐỂ KIẾM TIỀN TRÊN WEB, NHƯ THẾ THÌ AI CHẢ LÀM :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,747
171,833
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom