Waiting for Answer YH: xxx_shipteam nick 4r: Tlee88

Status
Not open for further replies.
Tao bảo này, mày đọc vô chuyện của mày thấy buồn cuời ko, tao vẫn lịch sự với mày vì mày mất tiền, nên tao vẫn sẽ nghĩ mày đang chửi con súc vật lấy tiền của mày. Mày kêu mày tin cái gì đó thì đi mà hỏi cái gì đó xem sao mày cả tin vậy. Acc này ko bảo hiểm, ko người bảo lãnh trên cái mmo nay mà mày kêu mày vẫn tin thì tao chịu. Thà nó lừa đảo cao siêu gì ko nói, đây nó múa lưỡi, đánh vô lòng tham của 1 thằng (tuy có thể khôn, nhưng ngu đúng 1 lúc) và mày dính. Mày đang kể chuyện giả tưởng à
Đối với t, uy tín trên mmo trước nay ko chỉ dựa vào cái BH, có nhiều pro trên này ko cần bảo hiểm vẫn có uy tín hơn khối người có BH nhé, còn m tự nhận ko được diễm phúc ấy thì t chịu. Có thể là do t tham, nhưng những ai đã làm loại này thì có thể hiểu được nó như thế nào, nên chuyện tin là hết sức bt.
Hôm nay dậy check thấy m unlike là t biết m làm rồi, đã mang danh như vầy rồi thì bỏ acc làm acc mới đi m, diễn tốt quá.

p/s: Mình report lên đây cũng chỉ để cảnh báo mọi người, còn xác định là mất tiền với loại 2 tính cách này rồi.

Đối với t, uy tín trên mmo trước nay ko chỉ dựa vào cái BH, có nhiều pro trên này ko cần bảo hiểm vẫn có uy tín hơn khối người có BH nhé, còn m tự nhận ko được diễm phúc ấy thì t chịu. Có thể là do t tham, nhưng những ai đã làm loại này thì có thể hiểu được nó như thế nào, nên chuyện tin là hết sức bt.
Hôm nay dậy check thấy m unlike là t biết m làm rồi, đã mang danh như vầy rồi thì bỏ acc làm acc mới đi m, diễn tốt quá.

p/s: Mình report lên đây cũng chỉ để cảnh báo mọi người, còn xác định là mất tiền với loại 2 tính cách này rồi.
1 cái acc chả là gì cả, tao cũng chẳng có làm ăn gì mà cần cái acc, chỉ là tao thấy mày kể ra 1 câu chuyện khôi hài nên mới comment thôi . chứ cái diễm phúc gì gì đó thì tao chả muốn nhận, đời ngoài cha mẹ tao ra , tao tin ít người lắm nên chả cần nhiều người tin đâu

Mình chả bao giờ mua bán cái loại tiền gì ngoài BTCE, mình vô mấy cái topic đó làm gì
Thôi, mấy Mod vào check rồi tiễn nó cho sạch 4r với. Nó đã nói thế này thì chịu. Nhiều hơn t chục tuổi mà phải lẩn trốn vì $300, biết nhục ko cờ hó.

Mình chả bao giờ mua bán cái loại tiền gì ngoài BTCE, mình vô mấy cái topic đó làm gì
vậy là accout của bạn bị hack rồi.
Ban tạm thời tránh scam tiếp.

Trường hợp bị Hack Account, người bị Hack Account:
  • Sẽ phải bồi thường 100% khi:
    • Người bị hại có Verified Phone
    • Giao dịch diễn ra ở Chat Rooms của Forum
  • Sẽ phải bồi thường 30% khi giao dịch diễn ra ở các kênh liên lạc khác như: Yahoo, Messenger, Skype, Viber, Zalo,..
    • Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever.

Chia bùn vs bác.Mới đầu năm ăn quả cam.Để e giao dịch vs bác @doithay0903 cho bác bớt đen .:p
Đời là zậy,uy tín lại hay gặp scam.

Last edited:
Like với unlike mà cũng cho người ta là hung thủ sao

vậy là accout của bạn bị hack rồi.
Ban tạm thời tránh scam tiếp.

Trường hợp bị Hack Account, người bị Hack Account:
  • Sẽ phải bồi thường 100% khi:
    • Người bị hại có Verified Phone
    • Giao dịch diễn ra ở Chat Rooms của Forum
  • Sẽ phải bồi thường 30% khi giao dịch diễn ra ở các kênh liên lạc khác như: Yahoo, Messenger, Skype, Viber, Zalo,..
    • Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever.

Thanks Mod. Nó là loại 2 tính cách thôi, bị hack gì nó.
Mình ko tin 1 thằng đầu nhiều sỏi vầy mà để cái acc bị hack :D

Like với unlike mà cũng cho người ta là hung thủ sao
like rồi unlike không phải hung thủ nhưng nó like rồi unlike mà không nhận mới là có vấn đề, ví dụ bạn leo vào nhà ngta rồi leo ra, bị người ta chụp bạn nói không có leo????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week