Waiting for Answer YH: xxx_shipteam nick 4r: Tlee88

Status
Not open for further replies.

doithay0903

Junior
Reactions
167
MR
0.182
Làm người nó đàng hoàng tí đi mày, sinh năm 88 mà phải vầy ah?
Xin phép Mod e đợi nó vào đối chứng!
@Tlee88

Update: (nó ko vào đối chất nên 100% là lừa đảo rồi)

Đêm 01-03-2016, nó pm mình bảo có nguồn MB ko rõ ràng, mong muốn hợp tác. Nc 1 lúc thấy khá hợp, nó lại show cái acc nó là @Tlee88 . Mình nhớ ko lầm thì nó là thằng trùm đưa stellar về mmo4me, nghĩ vụ đó nó ăn đủ nên chắc ko có vấn đề gì.
Tiếp cận mình, nó vẽ ra 1 tương lai tươi sáng. (đoạn này, vì mình từng nghe nói đến loại này nên tin nhé, các bạn chắc ko ai tin đâu).
Nó đưa cho mình cái site: https://server2x.com/Splash.php
Và bảo vào đó mua, + nó hứa trả mình $500/acc MB VIP.
Do chủ quan, đã từng trải nên dep luôn $200 PM vào mua $700 Skrill. Mua xong thằng chủ site nói cần $100 là phí thành viên or đợi 30 days delay mới chịu chuyển tiền. Đang máu ( biết luật chơi của mấy dạng này) nên dep thêm $100 PM vào. Site đó im, thằng kia bảo là Admin đi ngủ rồi.
Hôm sau, site trả lời là gói đó ko làm được nữa, yêu cầu dep thêm $390 để lấy gói $2200 Skrill. --- Bắt đầu có mùi ----
Buzz thằng kia bảo ko làm nữa + đòi site refund. Thằng kia hứa hươu, hứa vượn rằng sẽ mua lại tất những thứ mình đang chơi, bảo cứ đập thêm $390 đi (bố éo ngu nhé).
Thuyết phục mình ko được, site trả lời là phải dep thêm $50 để nhận refund $250. ĐM. Thằng kia cũng ra sức bảo cứ chuyển $50 đi, rồi tí nữa chuyển tiền mua cả acc Skrill + acc site.
Mình bảo hết tiền rồi, cho vay đi. Nó im...im...im lặng tới bây giờ.

Hôm qua có bài Warning, hắn ko vào đối chứng, nay lại thấy comment trong topic này: https://mmo4me.com/threads/gia-bitc...hieu-cu-lai-lo-to.275537/page-74#post-5438242

Hắn đã nhanh tay xoá like topic này của mình: https://mmo4me.com/threads/buy-skrill-21-8-sell-pm-23-4-vcb.290417/
( Khi nói chuyện, mình có hỏi acc mmo4me của nó là gì? thì nó bảo like 1 cmt của mình để show account :D )

Hình chứng minh YH: xxx_shipteam là của acc @Tlee88 :

Mình xác định $300 PM cúng cô hồn rồi, nhưng mong Mod check rồi ban luôn cái acc @Tlee88 để nó khỏi đi lừa người nữa :D

@Tlee88 : Đừng có lấy cớ acc bị hack nhé, t thấy m ăn trong vụ stellar đủ giàu rồi nên mới tin thôi. Sinh năm 88 mà phải nhục nhã vậy ah con chó :D

Last edited:
Updated.
Vụ này do mình tham + tin người quá, bro nào ghé qua đọc thì đừng chửi nhé :D
@hungtai1900 @danhmay24h 2 Mods vào check rồi cho cái acc của nó ra đảo dùm em với :(

TMod xem rồi gọi nó vào hộ em với. Nhìn nó nhởn nhơ, tức quá ah :D

:D T ko có quyền đó b , chỉ là đọc bài của bạn vãi cc quá . Giống như biết bao nhiêu thánh cứ pm sell paypal nguồn chất giá tốt lắm . Nguồn từ site :p:p:p giá thơm thơm ===> Nhào vô là chết vs nó . Mà mình tĩnh lắm vs ko tham nên chắc chưa dính boom :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:D T ko có quyền đó b , chỉ là đọc bài của bạn vãi cc quá . Giống như biết bao nhiêu thánh cứ pm sell paypal nguồn chất giá tốt lắm . Nguồn từ site :p:p:p giá thơm thơm ===> Nhào vô là chết vs nó . Mà mình tĩnh lắm vs ko tham nên chắc chưa dính boom :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bro chưa dính vào loại đó thì good, chứ e đã dính rồi nên hiểu được nó ra sao, chỉ là bị nó cho quả lừa thôi.
Nghĩ rằng vụ stellar nó ăn cả tỷ bạc, nên đâu nghĩ nó làm trò mèo này :D

Liên quan gì đến mình, yahoo mình xài thì có mỗi 1 cái mod dưong chuột add be_lost... Cũng biết, vaà mình chỉ bán mua btce với êxchanger, ngoài ra có làm cái gì nữa đâu mà kêu lạ vậy.
Còn thăng thớt, mày làm ơn lục lại tất cả lịch sử liên quan đến tao , coi ngoài btce và btc tao còn có đung đến loại tiền nào khác ko, và tao có giao dịch với người nào khác ngoài exchanger ko . Và cái câu này " 1 like de show account". May mat tien tao thông cảm vì ngày đâu vô mmo tao cũng bị, nhưng mày ngu quá tao phải chửi, mày buôn bán trao đổi số tiền lớn thế, đek vô check kĩ đuợc sao, cái yahoo tao comment giao dich với exchanger biêtd bao nhiêu lần , đâu có khó để check,

Last edited:
Á đù, giỏi lắm. T biết ngay m sẽ giở trò này mà. (hôm qua m unlike cái cmt của t rồi)
M thử giải thích tại sao m lại đi like topic mua bán của t? Đừng nói thích thì vào like.

https://mmo4me.com/threads/buy-skrill-21-8-sell-pm-23-4-vcb.290417/

Ah mà, m unlike cmnr nhỉ? Có Mods nào check hộ em lời e nói có đúng ko ah?

Á đù, giỏi lắm. T biết ngay m sẽ giở trò này mà. (hôm qua m unlike cái cmt của t rồi)
M thử giải thích tại sao m lại đi like topic mua bán của t? Đừng nói thích thì vào like.

https://mmo4me.com/threads/buy-skrill-21-8-sell-pm-23-4-vcb.290417/

Ah mà, m unlike cmnr nhỉ? Có Mods nào check hộ em lời e nói có đúng ko ah?
Thế mày nghĩ sao, nghĩ chuyện của mày đi, mày kể chuyện tao đã thấy buồn cười rồi . Còn acc này bị hack hay ko tao cũng ko biết đâu vì pass tao dễ òm à. Tao đâu có rảnh tạo acc , có uy tín ( thực sự éo có đâu mà mày kêu mày tin vô cái uy tín gì đó ) rồi đi lừa mày, trong khi ngoài btce tao có bao giờ gd loại tiền khác. Còn có gì mod check ip cho lẹ. Chứ nó kêu nó tin rồi send tiền thì ko hiểu nó tin vô cái gì nữa, nhìn nó cũng đâu có ngu mà đi tin kiểu đó.
Với lại mày cứ chửi đi, chứ tao có quan trọng gì, vì câu đó ko dành cho tao, dành cho cái thứ súc vật lừa mày kìa. Hết.
MOD check luôn đi, chứ mình có gì đâu mà đối chất

Last edited:
nhìn mãi k ra làm sao để biết yahoo kia là của cậu Tlee :oops:

Bằng chứng không thuyết phục lắm nha thớt
Em biết e ngu rồi, nếu lúc nó bảo send cho e cái inbox, thì nó chối đằng trời.
p/s: T biết m là loại có 2 tính cách rồi. M đã nói vậy thì t chịu, đổi cái pass đi cờ hó, kẻo nó đi cắn người lung tung :D

nhìn mãi k ra làm sao để biết yahoo kia là của cậu Tlee :oops:
Ah, trong lúc chat, t có hỏi acc 4r của nó là gì, nó bảo vào like 1 cmt của t để nhận ra là ai nên t chủ quan ko bắt nó inbox confirm :D

Ah quên, vậy con cờ hó nào lại đi unlike nhỉ? Chả lẽ t nhìn nhầm? Mấy Mods cho hỏi là có check được chuyện đó ko ah?

Mà mod cho hỏi cái alerts có xóa đuợc ko? Vì mình vô check trong đó từ thứ 4 đến giờ ko thấy nó tag mình vô, mod tag mới biết

Ah quên, vậy con cờ hó nào lại đi unlike nhỉ? Chả lẽ t nhìn nhầm? Mấy Mods cho hỏi là có check được chuyện đó ko ah?
Tao bảo này, mày đọc vô chuyện của mày thấy buồn cuời ko, tao vẫn lịch sự với mày vì mày mất tiền, nên tao vẫn sẽ nghĩ mày đang chửi con súc vật lấy tiền của mày. Mày kêu mày tin cái gì đó thì đi mà hỏi cái gì đó xem sao mày cả tin vậy. Acc này ko bảo hiểm, ko người bảo lãnh trên cái mmo nay mà mày kêu mày vẫn tin thì tao chịu. Thà nó lừa đảo cao siêu gì ko nói, đây nó múa lưỡi, đánh vô lòng tham của 1 thằng (tuy có thể khôn, nhưng ngu đúng 1 lúc) và mày dính. Mày đang kể chuyện giả tưởng à

Mà mod cho hỏi cái alerts có xóa đuợc ko? Vì mình vô check trong đó từ thứ 4 đến giờ ko thấy nó tag mình vô, mod tag mới biết
có phải bạn like rồi unlike comment của @doithay0903 không ? hay là người khác ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week