• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Yahoo mình bị hack ai biét lấy lại giúp nó đang đi scam

Reactions
154
MR
0.000
Yahoo mình bị hack ai biét lấy lại giúp nó đang đi scam

Yahoo luongxuancong dang bịn hack đi scam ai lấy lại giumminhf

nhảm vcl thật, suốt ngày giọng điệu up hô, thank bạn, chào bạn nghe ngứa vcl
mmo chứ ko phải forum kết bạn, ok :) thích thì nc tử tế, còn với *** thì ko cần thiết :)

thôi trả topic cho mấy thằng "tử tế, đàng hoàng" ;))

Upvote 0
Kệ nó đi cậu, bày đặt đưa link zeek đưa ra rùi mày làm đc cái đếch gì, nhờ anh này anh kia.
Nhìn cái chữ kí bonus đến 0.6$ là biet cỡ nào rồi :binhsua159::binhsua159:
mình ngủ dậy login không được lập topic liền mà

Upvote 0
mấy cái topic thế này h mà theo dõi mệt óc lắm.chạy lẹ :binhsua161:
Đợi mod vào các bác liên quan vào giải quyết.

Upvote 0
Mình mà lấy lại được thì mình bán chứ ai lấy dùm, ai bị thì người ấy tự lấy lại chứ, có số phone thì chat với yahoo support , nói chuyện với nó, cung cấp info cho nó, nó cấp pass mới cho

Upvote 0
Mình mà lấy lại được thì mình bán chứ ai lấy dùm, ai bị thì người ấy tự lấy lại chứ, có số phone thì chat với yahoo support , nói chuyện với nó, cung cấp info cho nó, nó cấp pass mới cho
chat yahoo support cho nào cậu
cho lại mình chát nó với

Upvote 0
nếu số tiền bị scam ít thì cậu nên bồi thường cho họ, còn nhiều thì cậu k lo nổi thì bồi thường thiệt hại 1 phần thôi
vì để bị hack yahoo cũng 1 phần là do lỗi của cậu mà
những người giao dịch với cậu cũng là vì niềm tin và uy tín của cậu nên mới giao dịch với nick yahoo của cậu và bị scam.
Chữ tín gấp đôi chữ tiền mà.
@Hikaru2838: Còn chưa xác thực được người khác bị hack hay chủ ý scam thì đừng bình luận như vậy bạn, nếu bị hack thiệt thì tội nghiệp người ta

Upvote 0
nếu số tiền bị scam ít thì cậu nên bồi thường cho họ, còn nhiều thì cậu k lo nổi thì bồi thường thiệt hại 1 phần thôi
vì để bị hack yahoo cũng 1 phần là do lỗi của cậu mà
những người giao dịch với cậu cũng là vì niềm tin và uy tín của cậu nên mới giao dịch với nick yahoo của cậu và bị scam.
Chữ tín gấp đôi chữ tiền mà.

N
@Hikaru2838: Còn chưa xác thực được người khác bị hack hay chủ ý scam thì đừng bình luận như vậy bạn, nếu bị hack thiệt thì tội nghiệp người ta
ó đã scam 15$ và đang đi scam tiếp đo
vấn đè là làm sao lấy lại hoặc khóa ngay tk yahoo của mình tránh nó đi hack tiêp

mình sẽ bồi hoàn khi kiếm đủ tiền

Upvote 0
vấn đè là làm sao lấy lại hoặc khóa ngay tk yahoo của mình tránh nó đi hack tiêp

Đang đi hack tiếp thì bác tạo hẳn topic có tien nik đi cho mọi người biết.

Upvote 0
nghe cách ăn nói là bik scam rồi đổ qua hack phải ko chủ thớt :)
trò này hơi bị quen rồi
mình mà bị hack nick sẽ có cách ứng xử khác ngay
Thôi giờ trả $ cho victim cho khỏi bị ban nick cũng là 1 cách :)

Upvote 0
Upvote 0

ok. Đến đây là đc.

Cậu tạo topic thông báo bị hack acc. Ai còn bị Scam là do chủ quan ko chịu verif topic + trung gian.

Hứa đền bù 15$ cho ng bị hại là xong.

Upvote 0
nó mà đền t đi = đầu =))
mà có hứa đền thì cũng là "1 ngày ko rõ ;)) " scam mà, nhìn là ra =))

hiện tạ máy đang bị Virus do thằng Scam điều khiển. Nó mới Dùng CCS chat gì gì đó qua Windown mình không biết
ai biết cái này là cái gì khôg

Upvote 0
ok đợi 1 lát nó đang dkhien may tinh minh thong qua yahoo j j do
minh cu login mang yahoo la bi no dk may tinh

Cách giải quyết, bật phần mềm virus lên, bật lên. chả cần quét gì cả. xong tạo 1 yahoo PM.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back