Ask Xin hỏi website lấy nguồn phim

feiowur

Junior
Reactions
6
MR
0.600
Như tiêu đề, mình làm website phim, nhưng ko biết kiếm nguồn phim mới ở đâu, như trang phimmoi.net ko biết lấy nguồn ở đâu ?

Như tiêu đề, mình làm website phim, nhưng ko biết kiếm nguồn phim mới ở đâu, như trang phimmoi.net ko biết lấy nguồn ở đâu ?
làm website phim thì lấy phim trên mạng thiếu gì bạn, quan trọng là có sub hay thuyết minh được hay không thôi.

làm website phim thì lấy phim trên mạng thiếu gì bạn, quan trọng là có sub hay thuyết minh được hay không thôi.
lấy phim của trang khác thì đơn giản rồi, ý mình là nếu copy sẽ có logo phimcủa trang đó, mình muốn hỏi là lấy link gốc ấy

lấy phim của trang khác thì đơn giản rồi, ý mình là nếu copy sẽ có logo phimcủa trang đó, mình muốn hỏi là lấy link gốc ấy
bạn không hiểu ý của bác đó rồi, trên mạng ngoài torrent rất nhiều site chia sẻ phim miễn phí và đa số là bảng gốc không sub không thuyết minh :D bác làm web phim gì mà không có tí kinh nghiệm gì v

Last edited:
bạn không hiểu ý của bác đó rồi, trên mạng ngoài torrent rất nhiều site chia sẻ phim miễn phí và đa số là bảng gốc không sub không thuyết minh :D bác làm web phim gì mà không có tí kinh nghiệm gì v
mới tập tành làm web phim cậu ơi, tớ toàn copy web khác mà bị dính logo, cậu cho tớ xin website share phim mới với

có logo có sao đâu nhỉ, các site thấy vẫn lấy qua lại suốt. Tập tành thì nên chơi từ từ dễ đã...!

rarbgunblocked.org/
mới tập tành làm web phim cậu ơi, tớ toàn copy web khác mà bị dính logo, cậu cho tớ xin website share phim mới với
thepiratebay, rarbgunblocked 2 site chắc đủ bác làm phim ngoại rồi, còn anime, việt nam em không rõ

vấn đề là vietsub và thuyết minh, có lẽ nào site phim lớn họ thuê luôn đội ngũ làm việc này

rarbg, 1337x, The Pirate Bay, YTS ( trang này seed lúc nào cũng cao, phim dung lượng thấp mà đẹp phù hợp máy tình với điện thoại). sub phim thì lên subscene, phudeviet... muốn làm như phimmoi thì phải có máy mạnh để encode nữa. nay có mấy web phim họ dùng player add được sub rời luôn. anime thì phải nằm vùng ở các nhóm fansub... muốn làm như phim mới một mình làm sao nổi. mấy web phim 90% lấy vietsub share trên mạng chứ có tự dịch đâu

1 số sub hoặc thuyết minh bạn phải tuân thủ theo quy định của nhóm sub ấy(như là up sau trang chính 1 ngày hoặc muốn lấy phim đó phải xin per nữa ấy)

ông này ... vào làm site phim làm gì nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week