Xe nào tiết kiệm xăng nhất hiện nay??

Mua xe nào mình thấy thíc và phù hợp với số tiền của mình mà đi bạn, mua được cái xe tốn ít xăng mà bạn cảm thấy ko thíc đi thì còn chán hơn.

Au đì................:m180:

xipo ko dám tiết kiệm đâu bác, e có thằng bạn chạy sport 1 tuần hơn 400k tiền xăng, chưa kể hết nhớt phải thay nữa
chạy đi đâu ? chạy như thế nào ? chạy bao nhiêu cây ? Nói chung chung v mình thường xuyên đi tỉnh tháng >1.5tr tiền xăng nè

Mua chiếc Maus của nước đức về chạy đảm bảo ko hao xăng lắm .

mua kon đạp điện vừa sang vừa thời trang lại còn hiện đại ko tốn 1 giọt xăng :v

xe đạp vẫn phải vá và bơm đi bộ đi thớt tiết kiệm nhất =))

đi bộ mòn dép lại phải tốn kim :binhsua166:

vãi mấy thánh mmo người ta cần tư vấn chanh thành mà lại chém gió bão

bạn đi vs speed 100km/h đều đều thì mình nghĩ e này là thích hợp nhất

hoặc speed 40 đều e này cổ và thời trang

Last edited by a moderator:
có chiếc suzuki viva mới ra có phun xăng điện tử tiết kiệm nhiều kia, giá cũng rẻ kìa

Hà nội đang rộ lên phong trào đi xe đạp điện, ắc quy bền sạc một lần đi được mấy chục cây số, nghe nói nếu so với xe máy thì tiết kiệm hơn 400 ngàn mỗi tháng.
(không biết là bao lâu phải thay ắc quy một lần và mỗi lần thay thì mất bao nhiêu tiền nếu tiền hao mòn ắc quy mà từ 300 ngàn một tháng trở lên thì cũng quá tội.)

nhiều thánh quá~ đi êm + xăng ổn = nouvo RC đời mới ý! rất kết e này! chẳng biết bao giờ mua đc :binhsua53:

honda scoopy

sao xe ga nó hao xăng dzữ vậy trời, xe số thì có xe tiết kiếm đc 100km/1l lun còn xe ga thì một nữa là cùng hix. vậy sao nhìu ng chọn mua xe ga dzữ ta ( đặc biệt ghẹ cũng nằng nặc là ga mới chịu )
xe ga đi bảnh mà, e nào chả thích, ai lại thích đi 67-77-dream-ware... bao giờ :binhsua53:

- - - Updated - - -

EX 2013 tay côn thì sao anh em, có tiết kiệm dc xíu nào k nhễ

chạy đi đâu ? chạy như thế nào ? chạy bao nhiêu cây ? Nói chung chung v mình thường xuyên đi tỉnh tháng >1.5tr tiền xăng nè
đúng đấy, tính trung bình cây số chứ tính ngày sao dc. mình tháng 1 chai. xe mua 6 tháng đi 12k km rầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom