Warning Web1s.com Scam lừa đảo nha mọi người

Vừa làm 1 bài giới thiệu:

cách dễ nhất là on/off 3g 4g để cho đổi địa chỉ IP rồi tự vượt link của chính mình đến khi đủ minpay rồi rút tiền thôi ^^!.
Nhưng khi rút tiền rồi bị khóa. rồi cay quá lên diễn đàn để bốc phốt =))

Attachments

399.5 KB · Views: 81
Tự nhiên cái ghét nhau, acc mới keng cái ghét nhau. Nói thật chứ tự cheat cho mình thì có chứ.
Em làm nghề này 5 năm chưa thấy ai rảnh ghét nhau mà làm cho nhau như vậy cả.
Cheatview toàn các tài khoản vừa tạo cái độp thôi bạn ơi.
Bởi vì bây giờ vượt một cái link tốn tận 2 phút. Bạn vào web1s đăng ký rồi tạo link và vượt thử đi. Nó là dạng tìm mã traffic user. Bạn sẽ không đủ kiêng nhẫn để ghét người ta mà vượt link cho người ta đâu.
on off 3g :)) ngta fake cả ip vs PC nó còn ko nhảy view rồi :)) lừa t bảo lừa thôi chứ t làm ngta pay đều

Vừa làm 1 bài giới thiệu:
qua đây ngồi on off 3g,4g mà rút như t này :)

Attachments

264 KB · Views: 84
Bạn có gian lận không mà ớn? Chơi sạch sẽ, traffic có nguồn bình thường thì có gì đâu mà ớn.
Chỉ sợ mấy bé lập ba cái nhóm telegram ảo rồi quăng vài link vào đó rồi tự change ip băngd on off 4g để đổi ip xong tự vượt tự ăn tiền.
Xong bị khoá thì bảo là tôi có nguồn kênh nhóm, tôi view sạch... các thứ mới sợ thôi à.
Còn chơi bình thường là web1s cũng đã có lời trong đó rồi. Nên bạn khỏi lo đi.
Làm ra hệ thống check đến từng giờ, từng phút từng giây mà sợ mấy bé cheat quá.
mình chơi vs link1s từ 2020 đến giờ , pay k dưới 10 lần mà thấy scam nghe ớn ngày xưa 123link cũng đang ngon lành cái pay chậm và bùm giờ hệ thống bên bạn cũng pay chậm nên bị dớp cũ hơi rén

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom