Matrix [Warning] Zeek ko cập nhật bid khi mua qua Zeekler

Status
Not open for further replies.

logalkent

Hero
Reactions
750
MR
0.010
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là ngày 5/6 ,1 bạn downline của mình ,khi mua bid qua zeekler ,ko đc cập nhật số vip tương ứng mặc dù Payza đã charge $ ,lưu ý rằng bạn này cũng đã mua bid thành công 1 lần trước đó qua cách đó.
Hiện tượng này đã xảy ra với 1 bạn trong topic Thảo luận về zeek mình vừa đọc
Mình post bài này ,mọi người vào đọc chú ý,ko nên mua bid tại thời điểm này nhé,ko lại mất tiền oan,ko biết support nó có giải quyết cho ko nữa.

hình như mua bid ở zeekler thì nó cộng vip cho upline thui chứ nhi?

Cập nhật muộn thôi còn vẫn được + ,mua VIP qua Zeekler thì ông được hốc chứ downline nào dc ăn ở đây

hình như mua bid ở zeekler thì nó cộng vip cho upline thui chứ nhi?

Thì đúng rồi bạn,mua theo kiểu tự mình làm customer cho chính mình mà.

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Cập nhật muộn thôi còn vẫn được + ,mua VIP qua Zeekler thì ông được hốc chứ downline nào dc ăn ở đây

Tôi hốc đc gì ở đây nhỉ,downline của tôi mua bid qua link zeekler của bạn đó,chứ có mua link của tôi đâu,ông ăn nói cẩn thận đi nhé,

Mình mấy hôm trc mua vẫn đc mà , Nó chậm update 1 ngày thôi nhưng vẫn đc nhận

chỉ biết hóng:binhsua35:lên nào tình yêu

vẫn nhận bình thường cập nhật chậm cả 2 ngày nè :)

Cái đó là do đúng ngàu server nó bảo trì nên bị như vậy, 2-3 ngày sau thì nó sẽ + vào

Tình hình là ngày 5/6 ,1 bạn downline của mình ,khi mua bid qua zeekler ,ko đc cập nhật số vip tương ứng mặc dù Payza đã charge $ ,lưu ý rằng bạn này cũng đã mua bid thành công 1 lần trước đó qua cách đó.
Mình post bài này ,mọi người vào đọc chú ý,ko nên mua bid tại thời điểm này nhé,ko lại mất tiền oan,ko biết support nó có giải quyết cho ko nữa.
thank cậu. vẫn đang chờ!
Cái đó là do đúng ngày server nó bảo trì nên bị như vậy, 2-3 ngày sau thì nó sẽ + vào
cũng mong là vậy đó bác

Logal ơi,cái vụ em nói Cus mua Bids là Upline dc + VIP & $$$ là Real đó à?
Kiểu này thì nó lại chết với dân Vn òi!!!!

hehe, em cũng đã áp dụng cách này nè, spam hên hên tìm đc thằng custum kha khá thì giàu to :))

Vâng đúng rồi anh,nhưng mua qua link zeekler của ai,thì người đó hưởng thôi,vì chính người có link zeekler đó là upline của thằng customer mua bid mà anh.

Vâng đúng rồi anh,nhưng mua qua link zeekler của ai,thì người đó hưởng thôi,vì chính người có link zeekler đó là upline của thằng customer mua bid mà anh.

Theo anh biết thì chỉ được 20% giá trị số tiền mà cus mua.
Còn như em nói dc cộng thêm VIP nữa thì Zeek lỗ nặng?????

Theo anh biết thì chỉ được 20% giá trị số tiền mà cus mua.
Còn như em nói dc cộng thêm VIP nữa thì Zeek lỗ nặng?????

lỗ sao được chứ, nó đấu giá lời thấy pà, cái 200 cash nó thu duoc vài nghìn USD đấu giá

bây giờ thì em đã hiểu, chức năng này sắp bị tàn phá bởi Viet Nam đây, kakaka

vietnam đi tới đâu là bão tố đi tới đó:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

địch! km tại sao bây giờ zeek ko vào dc ta.ai hack web zeeek vậy lên tiếng coiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua37:

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

bây giờ thì em đã hiểu, chức năng này sắp bị tàn phá bởi Viet Nam đây, kakaka

lúc trước các UG nhà ta toàn tạo nik customer ảo rồi dùng visa chùa mua Bids ở zeekler nên cái nik được đâm nó mới nhiều VIP thế,còn bây giờ thì hơi bị khó rầu :binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom