VN Auto Job Ver Final 2.0 - Auto SeoSprint - Hoàn thành tới 95% job

tự nhiên hôm nay lại dính lỗi này:
Lỗi này bạn hỏi google nhé mình search thấy cũng có nhiều cách fix bạn làm theo thử xem sao
co video nao k cho ae coi thu no hoat dong nhu the nao cai
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=YaOp4j8Hj2A
Đó bạn xem tạm cái đầu tiên còn bản ver2 nhiều chức năng hơn.

Last edited by a moderator:
ít hôm nữa thớt làm việc lại thì thớt xem xét thêm tính năng "dừng tất cả tiến trình ngay lập tức" vào tool với, nhiều khi fake IP đang chạy ngon mà kết nối bị lỗi nên nó nhảy về IP vn trong khi tool vẫn đang chạy, nó hơi nguy hiểm! hì hì

Tết nhất mà mọi người vẫn làm việc chăm chỉ vậy.

Sáng mùng 6 tết tức thứ 6 15/02 mình sẽ quay trở lại làm việc. Lịch trình cụ thể như sau

1. Dừng active tất cả các acc đăng ký trial và dừng bán tool từ ngày hôm nay cho tới khi nhận được feed back tốt từ các bạn sử dụng phần mềm

2. Sẽ active và + thêm 1 tháng sử dụng cho tất cả các bạn đã đăng ký tới thời điểm này

Thank all và rất mong các bạn thông cảm

cho mình hỏi mình lỡ send $ kick hoạt ngày 29 mà chưa dc active thì sao nhỉ :D

Mong đợi Poker từng ngày để đc active acc:m099:

Mình có tí góp ý về tool!

1 ) có thể điều chỉnh số task hoạt động cùng lúc. đề tùy vào cấu hình máy mạnh yếu. tăng task tối đa lên 10 hoặc cao hơn

2) Fix ADS đôi của GG, và ADS flash GA

3) Chỉnh sửa Click Tabru như kéo thả như Google

4) tích hợp với vài loại quảng cáo khác như WMLink

5) Có lẽ lỗi nhỏ này nằm ít trên các máy thôi!

bị khuất ảnh !! khung che mất số NV !! rút gọn lại chữ Nhiệm vụ >>> thành NV để không bị che mất số!

6) Chức năng Search NV! để xóa và tìm JOB sửa cho nhanh ^^~

Vote cho ý kiến của bác này. Với 5 job chạy cùng lúc mình thấy không nhanh hơn làm tay là mấy, chỉ có khỏe hơn. Thớt nên tăng lên 10 job chạy cùng lúc để tăng tối đa hiệu suất làm việc. Ai máy yếu thì chỉnh ít lại.
Đối với các QC phải click ở trình duyệt thì thớt thêm phần nhắc nhở tổng số link cần click.
Các job đi thẳng tới site chủ job, không nhập ở link search thì hiện tại tool vẫn chưa xử lý được.
Một vài ý kiến đóng góp để tool ngày càng pro hơn.

Vote cho ý kiến của bác này. Với 5 job chạy cùng lúc mình thấy không nhanh hơn làm tay là mấy, chỉ có khỏe hơn. Thớt nên tăng lên 10 job chạy cùng lúc để tăng tối đa hiệu suất làm việc. Ai máy yếu thì chỉnh ít lại.
Đối với các QC phải click ở trình duyệt thì thớt thêm phần nhắc nhở tổng số link cần click.
Các job đi thẳng tới site chủ job, không nhập ở link search thì hiện tại tool vẫn chưa xử lý được.
Một vài ý kiến đóng góp để tool ngày càng pro hơn.
uhmm, 5 task làm cũng không nhanh hơn làm tay, chỉ có cái làm tool nhàn hơn, đỡ mỏi tay hơn thôi! :binhsua02::m175:

Khi chạy 1 job thì tool tự phân các trang của chủ job thành Main site, site 1, site 2, site 3 và site cuối cùng rất hay, nhưng click ad chỉ cho site cuối cùng. Nhiều khi site cuối cùng toàn ad click rồi trong khi Main site, site 1, site 2, site 3 còn ad chưa click. Cậu cho thêm các site này có thể click ad cái :D

File log thì xuất ra 1 file txt bên ngoài đi khi chạy xong vô đó xem cho tiện.Mỗi lần mở cái viewlog là muốn đứng lun rồi

Khi chạy 1 job thì tool tự phân các trang của chủ job thành Main site, site 1, site 2, site 3 và site cuối cùng rất hay, nhưng click ad chỉ cho site cuối cùng. Nhiều khi site cuối cùng toàn ad click rồi trong khi Main site, site 1, site 2, site 3 còn ad chưa click. Cậu cho thêm các site này có thể click ad cái :D

cậu sử dụng reload ads dc mà@@

Mình quay lại làm việc rồi đây. Những bạn đã gửi tiền cho mình chút nữa check mail nhé. Bạn nào đã nhận được mail mà chưa được active thì pm trực tiếp yahoo mình nhé. Sau đó mình sẽ bắt đầu tiến hành fix và update

Hi có cạnh tranh thì mới có phát triển mà cậu. Như thế này thì mới là hay. Làm gì mà độc quyền thì cũng không được hay cho lắm. Có cạnh tranh mà vẫn được các bạn sử dụng như thế mới quý :D .

PS đã có cạnh tranh nên sau này bạn nào mà gửi tiền sử dụng phần mềm của mình rồi mà không muốn dùng nữa thì mình sẽ hoàn tiền lại cho các bạn nhé :D. Chắc là sẽ tính theo ngày sử dụng hoặc cách gì đó linh động. Nói chung là các bạn cứ thoải mái

poker cậu làm luôn click cái Google ADS dc k?
bên vodanh click sẵn rồi nó tự check ads google luôn :(

Chắc là mình sẽ không làm tự click google ad đâu. Phần mềm bên bạn kia mình cũng ko có gì để bình luận nhiều. Đợi bao giờ chính thức chạy lúc đấy mọi người tự đóng góp và so sánh 2 phần mềm. Coi như đó là điểm khác biệt giữa 2 phần mềm về tính năng cũng như giá cả

PS: Mình đã active cho tất cả các bạn đã gửi tiền cho mình. Bạn nào đã chuyển tiền mà chưa nhận được mail active hoặc là ID chưa được active trong phần mềm thì pm trực tiếp yahoo mình nhé: pokervn2012

vậy cậu có thể nào cho mình thanh toán paypal k?
mình thì chỉ có toàn là paypal ko à
hay để có gì kiếm dc cở số tiền 1.5$ lr rồi tháng sau tớ bắt đầu trả cậu bằng lr dc ko :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,432
172,522
Latest member
minhnguyen1124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week