Solved Visa ACB đã thu 100k phí hàng năm!

Status
Not open for further replies.

dangdong

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mới đi làm cái thẻ mà NH nó thu 100k ko bit ver dc ko ae nhỉ,hay phải nạp thêm 100k
Có ai giống mình ko?

100k là fee hàng năm, còn để ver đc PP thì trong thẻ (bank) của bạn phải có ít nhất là 80k nhé, tức là vào nạp vô thẻ (bank) 80k hoặc 100k càng tốt :D

Tài khoản visa dưới 400k ( ko nhớ rõ bao nhiêu ) thì hàng năm mất 100k phí , ko muốn mất phí thì lạp zô số tiền lớn hơn định mức của nó thôi.

haizz.. chắc tu trong chùa mới xuống núi. cái này lâu rùi. từ thời Tần Thủy Hoàng đã có

kiểm tra tài khoản xem có $ không, không thì nạp 50k đủ ver rồi
lúc trước làm đâu có phí, chắc có đợt

haizz.. chắc tu trong chùa mới xuống núi. cái này lâu rùi. từ thời Tần Thủy Hoàng đã có
Đâu phải tuàn trc nó đã thu phí đâu cậu

ủa thế còn thẻ của mình sao còn có 24k mà ko thấy nó trừ xu nào nhỉ nửa năm rồi

Tài khoản visa dưới 400k ( ko nhớ rõ bao nhiêu ) thì hàng năm mất 100k phí , ko muốn mất phí thì lạp zô số tiền lớn hơn định mức của nó thôi.
cái này là thu phí hàng tháng đó cậu, nếu số dư bank dưới 500k thì mỗi tháng mất 10k, còn trên 500k thì ko mất. còn fee duy trì thẻ hàng năm 100k là loại fee khác

ủa thế còn thẻ của mình sao còn có 24k mà ko thấy nó trừ xu nào nhỉ nửa năm rồi
của mình cũng thế, chắc chờ sau thu cả cục :D

phí hằng năm thì có từ đời Nã Phá Luân mặc xà rông chạy lông bông rồi
chẳng wa là có lúc nó mở event làm visa miễn phí thường niên năm đầu thôi
bạn xui vì h nó hết event
mình nghĩ vậy :D:D:D

Vậy ACB bây giờ mất 100k phí phát hành thẻ rồi.còn phí hàng năm nữa.

TCB Visa năm nào cũng thu 110k fee, còn ACB Visa chưa thấy trừ tiền fee này cả

cái này là thu phí hàng tháng đó cậu, nếu số dư bank dưới 500k thì mỗi tháng mất 10k, còn trên 500k thì ko mất. còn fee duy trì thẻ hàng năm 100k là loại fee khác
đâu có nhỉ the visa của mình làm lâu rồi. 10k là mất phí dịch vụ hàng tháng internetbanking . Còn 100k là phí thẻ hàng năm nếu tài khoản dưới 400k thì phải

Visa debit thôi visa prepaid verify paypal ko thu phí...................

đâu có nhỉ the visa của mình làm lâu rồi. 10k là mất phí dịch vụ hàng tháng internetbanking . Còn 100k là phí thẻ hàng năm nếu tài khoản dưới 400k thì phải
mình vừa làm tháng trước xong ^^. internet banking hiện tại ACB chưa thu phí, còn 10k 1 tháng là thu phí của ACB nếu số dư tài khoản dưới 500k ^^

mình vừa làm tháng trước xong ^^. internet banking hiện tại ACB chưa thu phí, còn 10k 1 tháng là thu phí của ACB nếu số dư tài khoản dưới 500k ^^
ặc ặc của tui tháng nào cũng trừ đều đều 10k :(

Vậy ACB bây giờ mất 100k phí phát hành thẻ rồi.còn phí hàng năm nữa.
Lúc nào chả có fee làm thẻ và fee hàng năm. Làm đúng lúc có khuyến mại thì mới không mất fee làm thẻ thôi.

Năm đầu tiên ACB cho miễn phí, năm sau mới thu phí 100k / 1 năm

Chính sách có thể thay đổi tuỳ thời điểm

Năm đầu tiên ACB cho miễn phí, năm sau mới thu phí 100k / 1 năm

Chính sách có thể thay đổi tuỳ thời điểm
Bác cho e hỏi, sau khi nạp 100k để verify PP thì còn 50k, sang năm mình hok nạp tiền vô nữa thì phí 100k hàng năm nó hok thu đc thì có bị khóa thẻ hok bác, lúc đó thì có ảnh hưởng gì đến tài khoản PP hok?

ACB cho bạn lập 3 thẻ visa được free 1 năm mà, từ năm sau mới mất phí 100k/1 năm nhé. Đây là quy định của ACB. Còn nếu cậu làm hơn 3 cái thì cái thứ 4 sẽ phải đóng 100k/1 năm luôn, còn để veri thì nạp thêm 50k nữa là ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week