[Video Clip] Report Nhóm MMO4ME Đi Phát Quà Tháng 12/2013

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,473
MR
20.068
Insuree Balance
2242|100
Đây là những đoạn phim ,mà nhóm mmo4me charity chúng tôi quay lại ,trong chuyến đi phát quà ,áo ấm, chăn mền, thuốc men cho những người vô gia cư, vào đêm 19-12-2013 ,khi mà những cơn gió lạnh ,đã bắt đầu tràn về khắp mọi nẻo đường ,mọi người, ai ai cũng áo ấm ,bao tay ,chăn mền quấn kín ở trong nhà mà vẫn còn cảm thấy lạnh, thì đâu đó ngoài trời ,vẫn còn những con người, không nhà cửa ,lang thang ,nằm ngủ ở các mái hiên nhà, với 1 chiếc áo mỏng manh ,không mền ,không gối ,thật là xót xa thay các bạn hãy cùng chúng tôi theo dõi đoạn phim nhé

sau khi xem xong đoạn phim nếu các bạn muốn xem thêm các hình ảnh về chuyến đi này thì các bạn có thể vào 2 topic report hình ảnh ở 2 link sau nhé
http://mmo4me.com/threads/hinh-chin...-thien-dem-19-12-2013-cua-nhom-mmo4me.149751/
http://mmo4me.com/threads/1-vai-hinh-anh-buoi-phat-qua-dem-1-1-2014.147889/

Last edited:
Cảm ơn a e MMO4me Charity, những hình ảnh rất cảm động ! Mình đã khóc khi xem clip này :(

Clip cảm động + nhạc nền hay :( mình cảm thấy có gì đó gợn sao gáy khi xem clip này

Clip cảm động + nhạc nền hay :( mình cảm thấy có gì đó gợn sao gáy khi xem clip này
thanks bạn đã khen :D đoạn phim mà chúng ta xem được hôm nay là nhờ công lao của nhóm bubuteam cụ thể là @Takashinmaya :D

Thật tuyệt vời.
Bản thân mình cũng là người thích tham gia từ thiện. Lần gần đây nhất là chuyến từ thiện vào miền trung sau đợt lũ lụt vừa qua, trao tận tay quà đến những gia đình vừa bị lũ lụt đi qua nên hiểu được phần nào những mảnh đời khó khăn thế này.
Chúc group sẽ có nhiều dịp như này nữa.
Mình rất muốn tham gia cùng mọi người. Đã add yahoo và pm cho @chemgio.
Bạn pm lại cho mình nhé

Thật tuyệt vời.
Bản thân mình cũng là người thích tham gia từ thiện. Lần gần đây nhất là chuyến từ thiện vào miền trung sau đợt lũ lụt vừa qua, trao tận tay quà đến những gia đình vừa bị lũ lụt đi qua nên hiểu được phần nào những mảnh đời khó khăn thế này.
Chúc group sẽ có nhiều dịp như này nữa.
Mình rất muốn tham gia cùng mọi người. Đã add yahoo và pm cho @chemgio.
Bạn pm lại cho mình nhé
đã trả lời qua yahoo cho bạn :D

thích quá ước j có sư phụ nào truyền cho mình tí cháo, để mình còn share cho charity :(

thích quá ước j có sư phụ nào truyền cho mình tí cháo, để mình còn share cho charity :(
em toàn ăn cháo bào ngư vi cá không ,còn đòi truyền gì nữa :D

công nhận nhạc nền hay :D

thật ý nghĩa , cảm ơn việc mà nhóm charity đã làm

cảm ơn những tấm lòng của anh em mmo. dcom ngày tết nản quá chưa coi đc video hiz

Dạo này bận quá nên cũng ít xem :D, mong đến lúc quỹ từ thiện có cả ở Hà Nội :D

Clip này tận 28 tết mới xong đó :D Kỳ sau sếp @chemgio phải mướn 1 cô thư ký riêng cho Thịnh mập nha, để nó làm nhanh hơn chứ tình hình này ko ổn đâu sếp ơi :D

Clip này tận 28 tết mới xong đó :D Kỳ sau sếp @chemgio phải mướn 1 cô thư ký riêng cho Thịnh mập nha, để nó làm nhanh hơn chứ tình hình này ko ổn đâu sếp ơi :D
chắc phải thuê cỡ như em này

hay em này
ba-tung-tu-khoa-dap-tan-cac-ki-luc-tim-kiem-giai-tri-6-thang-dau-nam.jpg

thì chỉ cần 1 ngày thế là xong nhỉ :D

nằm trong nhà còn thấy lạnh nữa, VN còn nhiều người vô gia cư quá :( Phát quà ở đâu vậy, nếu ở saigon mình cũng muốn đi

Thật tội nghiệp cho những người vô gia cư quá.Lúc 13 t đến 15 tuổi mình cũng khổ cơ cực
Cảm ơn MMO

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week