Verified Phone?

emdaikho

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Verified PM cần bao nhiêu số vậy các bạn, mình nghe nó nói một hồi rồi nghe nó đọc được 5 số, vậy chính xác là bao nhiêu số vậy, đang Verified cái acc chỉ còn bước này mà nó limit 2 cuộc gọi / 24h.

4 số thôi, nghe số nó đọc sau , cái đầu nó đọc rồi again 1 lần nên có thể nghe nhầm thành 5 số

3 lần thì 24h sau làm lại, không lo nhé

Last edited by a moderator:
có CNMD thôi chứ điện nước là tên ba mẹ mình mà chụp chi trời :binhsua04:

Đầu tiên là veri điện thoại, hai loại còn lại là CMND scan và Hóa đơn ngân hàng! Up lên đợi nó xác nhận là được!

acc mình nó đã bào very như hình dưới.cả 3 bước đều đã very.
cmnd: verified
addresss: verified
phone: verified

nhưng vào settings nó vẫn báo chưa verified

có ai biết phải làm thêm bước nào nữa không ạ chỉ dùm em với. thanks nhiều

ver điện thoại làm như thế nào vậy pro
Đăng nhập vào tài khoản vào setting xem có chỗ nào veri thì bấm vào, nó sẽ gọi về, cố gắng nghe 4 số điền vào là được!

acc mình nó đã bào very như hình dưới.cả 3 bước đều đã very.
cmnd: verified
addresss: verified
phone: verified

nhưng vào settings nó vẫn báo chưa verified

có ai biết phải làm thêm bước nào nữa không ạ chỉ dùm em với. thanks nhiều
Do lỗi của PM thôi cậu, cậu có thể support với nó. Của mình trước đây đã veri hết rồi 1 thời gian sau vào lại là not Veri, phải up lại mấy lần nữa mới đc!

sao mình không thấy có mục nào để ver phone thế nhỉ? đã add mobile và trừ 0.1$ nhận SMS rồi mà trong 3slep verified của nó cái mục ver phone lại không thấy nó hiện gì cả?

sao mình không thấy có mục nào để ver phone thế nhỉ? đã add mobile và trừ 0.1$ nhận SMS rồi mà trong 3slep verified của nó cái mục ver phone lại không thấy nó hiện gì cả?
Cậu đăng nhập PM, sau đó bấm vào Setting, sẽ có mục Your verified Public Phone(s) cậu bấm vào veri! Veri xong vào mấy bước veri sẽ có. Tớ mới vào thì thấy nó đã thay đổi việc veri rồi, ko biết có khó hơn ko chứ trước tớ veri chỉ có 3 bước đơn giản thôi! Ko đc cậu chỉ còn cách support nó thôi! Nó trả lời sau 24h!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,945
Latest member
zbet7me

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back