Vẫn là tiền chi phối cuộc sống của mình. Nơi đâu là thiên đường ta phải đến

Thấy bạn này quảng cáo khắp mọi nơi vậy nhỉ.
Xâu chuỗi lại mấy topic của bạn thì thấy vậy, sản phẩm tốt thì khách hàng nó tự mò tới chứ đâu cần đi đâu cũng lôi kéo tới topic của bạn, bạn làm vậy khác gì hạ thấp mình.
Vui thôi. Đối với các bạn coi thấp mình thì mình đâu có cần. Có hạ thấp hay coi cao không quan trong. " Không có mợ thì chợ vẫn đông " Có 500$ bảo hiểm bỏ đi cũng chẳng sao ... Mà chẳng cần ... :D

Chính thức đến hôm nay mình đã không còn chịu đựng được nữa và phải thêm vào ignore list
Vinh biệt và biến đi đừng vào topic mình này nọ! Chủ nhà không mời mà cứ vào này nọ rồi đòi ignore list. Tập sống tập chung vào công việc của mình đi. Đừng có nhòm ngó vào nhà người khác rồi này nọ khó chịu :)

Em mạn phép gọi thớt là bác Hải Đa Cấp nhé :p

Em mạn phép gọi thớt là bác Hải Đa Cấp nhé :p
Gọi Haioption đi em! Ghét nhất mấy thằng đa cấp :p. Chắc bác nhỏ tuổi hơn em :)

E cũng xem nhiều toppic của bác. Cũng ngưỡng mộ bác ghê lắm. Nhưng nghe cách bác nc em thích gọi bác như thế :D

E cũng xem nhiều toppic của bác. Cũng ngưỡng mộ bác ghê lắm. Nhưng nghe cách bác nc em thích gọi bác như thế :D
À Giác ngộ & Ma Vương bề ngoài rất giông nhau. Nhưng 2 con đường đi trái ngược nhau. Em không dám nói em giác ngộ. Nhưng em chiêm nghiệm được là vậy. Em chưa lừa tiền một ai bác ạ! Chỉ cho tiền và đòi không được

Nghe mọi người ném đá thấy tội tội , đọc thử mấy bài xem sao thấy họ nói chuẩn cmnr , nhảm

Vinh biệt và biến đi đừng vào topic mình này nọ! Chủ nhà không mời mà cứ vào này nọ rồi đòi ignore list. Tập sống tập chung vào công việc của mình đi. Đừng có nhòm ngó vào nhà người khác rồi này nọ khó chịu :)
mạc kệ là thiên đường cần đến :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,441
Latest member
anyTHien
Back
Top Bottom