Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
update tình hình đây.Tình hình là thằng pix đang di săn lùng và check bằng tay nhá

Ông bạn làm sao mà bị band thế, có gõ 1 chữ ko?
Từ xưa tới này chưa bao giờ gõ 1 chữ bác nhé , dù biết cách gõ đấy nhưng ko dám liều . Biết thế đình công tiếp cho rồi . PIX ĐIÊN

Từ xưa tới này chưa bao giờ gõ 1 chữ bác nhé , dù biết cách gõ đấy nhưng ko dám liều . Biết thế đình công tiếp cho rồi . PIX ĐIÊN

có ID chủ bị ban ko cho mình mượn vào xem bạn gõ thế nào, chẳng biết bạn thế nào chứ mình đây code sorry quá trời cứ esc mãi mà ban 1 acc nó cũng ko ban

update: load tạm nhưng code sorry nhiều lắm nha

Last edited by a moderator:
có ID chủ bị ban ko cho mình mượn vào xem bạn gõ thế nào, chẳng biết bạn thế nào chứ mình đây code sorry quá trời cứ esc mãi mà ban 1 acc nó cũng ko ban

update: load tạm nhưng code sorry nhiều lắm nha
èo tất cả rồi nếu còn ID chủ thì xin acc chủ thừa của các bác làm gì . Ah cho mình hỏi thêm là bạn mình nó có 1 ID acc chủ bị band định xin nó cái đó để lấy INV để tạo acc mới add vào cạp nhưng sao vào phần group trắng xóa chẳng có gì cả dù acc của nó trước đây cũng đã rút 50$ rồi mà mới dùng có 4INV thôi

èo tất cả rồi nếu còn ID chủ thì xin acc chủ thừa của các bác làm gì . Ah cho mình hỏi thêm là bạn mình nó có 1 ID acc chủ bị band định xin nó cái đó để lấy INV để tạo acc mới add vào cạp nhưng sao vào phần group trắng xóa chẳng có gì cả dù acc của nó trước đây cũng đã rút 50$ rồi mà mới dùng có 4INV thôi
hix cái bác này, acc chủ bị banned thì sao có thế tạo gr mới đc nữa chứ.
up: load chậm, loading hoài, 11 acc vẫn phải đợi, sp giảm ghê gớm

vừa làm được 20 phút mà 10 em sorry out luôn :binhsua123:

mạng FPT, 8 acc load tạm
nhưng sorry nhìu nên ko dám liều :binhsua113:

:binhsua113::binhsua113: đình công mấy bữa nay mới cạp cạp 30' mà người lừ đừ hic nghĩ nhiều quá giờ thành lười rầu

10ID speed 24 sever:pixtyper FPT :binhsua144:nhá các bạn code trắng và sorry hơn 7 cái:binhsua129:

VNPT, P&P quá nhiều code "sory" sợ luôn......

Nghỉ chút đi các bác, code sorry nhiều quá, 8 id gõ vẫn đc nhưng ko dám gõ tiếp :binhsua123:

Load chậm rì log 13 ID vào tự nhiên ùa 1 lượt ra time out sạch . 'sory' toàn ra 1 lúc 2 cái , ra nhiều không đếm suể , vái trời đừng banned :binhsua123:

:binhsua121:
làm cả ngày không thấy baned theo kinh nghiệm anh em nên copy đoạn
Were sorry but no image is available at this time Please try again later
rồi ra cứ xen kẽ với dontsee mà làm
Load thì như điện anh em làm vui vẻ

Đọc xong ko hiểu gì hết :binhsua18:
bạn ni chắc quê ở Huế rồi bạn ởi, :binhsua119: m đọc xong cũng gần gần hiểu thôi chứ ko hiểu
nhiếu sorry thì cứ xen kẽ mà gõ, dont see, esc, error, ok. là chẳng có mần răng hết đâu à:binhsua146::binhsua146:

12 ACC MỚI GÕ 1 CHỮ, 1H DC 2K1 THÌ TÍNH ĐÚNG DC 1K8, TÍNH RA VẪN NGON HƠN GÕ 2 CHỮ
SORRY RA CŨNG NHÌU, MÌNH GÕ XEN KẼ ERROR VỚI BLANK. ACC MỚI LOAD FULL, KO PHẢI ĐỢI CODE

12 ACC MỚI GÕ 1 CHỮ, 1H DC 2K1 THÌ TÍNH ĐÚNG DC 1K8, TÍNH RA VẪN NGON HƠN GÕ 2 CHỮ
SORRY RA CŨNG NHÌU, MÌNH GÕ XEN KẼ ERROR VỚI BLANK. ACC MỚI LOAD FULL, KO PHẢI ĐỢI CODE

có ăn ban k cậu, sao hôm qua mới bảo gõ 2 group ăn 1 group mà vẫn kiên trì à @@
load tốt, k sub k cant k sorry

có ăn ban k cậu, sao hôm qua mới bảo gõ 2 group ăn 1 group mà vẫn kiên trì à @@
load tốt, k sub k cant k sorry

hôm wa tại mình gõ vào buổi trưa, đúng ngay h pix thường ban. 2 group gõ 1 chữ mà ko hiểu tại sao nó ban có 1 group, còn 1 group y nguyên
h mình vẫn gõ 1 chữ mà né h linh ra rồi :)) chỉ gõ vào buổi tối và sáng sớm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week