Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình, cho em xin cái tình hình:binhsua72:please, làm ơn:m144: đừng spam

acc cũ + mới time out hàng loạt sau 15p

sao mình ko thấy chức năng pay nhỉ
bạn chụp hình mình xem với
có cần log id chủ ko

bác nào có group bõ mà trên 3k code không cho em xin 1 group di càng nhiều acc trên 3k càng tốt gõ chậm lắm hồi nãy ban chắc vì log acc chũ vào gõ :binhsua04:

cho mình hỏi với: nếu test mà không liên tục đên 250pic mà phải test nhiều lần mới được 250pic/1id thì lúc đó nó có cập nhật Pri cho mình không nhỉ?
thanks!

sao mình ko thấy chức năng pay nhỉ
bạn chụp hình mình xem với
có cần log id chủ ko
Kích phải vào ID thấy liền , nếu không thì bạn dùng soft cũ rồi. Bác XD mới up lại đó

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

cho mình hỏi với: nếu test mà không liên tục đên 250pic mà phải test nhiều lần mới được 250pic/1id thì lúc đó nó có cập nhật Pri cho mình không nhỉ?
thanks!

Có chứ bạn , nó cập nhập 15 1laanf thì phải,. nhưng tốt nhất thì làm 1 mạch lên 250 code

hihi load chậm quá nhưng không bị time out hihi

thanks!

thích 1 lần lên 250code hoặc nhiều lần đều đc cả bạn ạ.khoảng 15p sẽ update 1 lần nếu code>250 sẽ nhảy pri đấy.mình test cả 5-6 lần mới đủ 250 code vì toàn log cả đống vào oánh mỏi thì lại log ra thế mà vẫn về pri0 đều.
tình hình tnao rồi các bác....?

giờ này mà ko có code để gõ, buồn... mà muốn ngủ lun.

show cái hình mình nhìn mà mình nản chí anh hùng lun
tuy load châm nhưng không bị Time out là mừng rùi. tình hình vừa cap cap vừa hoc nghề mới + xem tình hình báo chí .

sax.mjh cũng log 12 13acc mà k có code bạn thế nó còn load nhiều ấy speed 13 thôi đi ngủ cho khỏe

nãn lòng quá gần 11h00 bị time out ID >3l code id <3k code vẫn load chậm

mình cũng mới nhận đk key của bác XD
hí hửng vào load tốt không , nhưng nhìn b huynhnhutdmu post nản luôn @@

mấy hn bận quá, ko gõ đc gì, mà có gõ cũng ko ra gì...;)). Thôi đi ngủ cho lành,tuần sau còn bận gần như cả tuần, ít vô 4room đc rồi:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,747
171,833
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom