Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
đang test bỗng dưng chậm , đưa tay bấm dấu + add thêm acc , lơ đễnh bấm vô nút out cạnh nút + :binhsua09:

bị ban mấy lần toàn do ẩu tả

7 acc load full , sp 25 , thỉnh thoảng can't kéo dài 1'

đánh đến mơ màng quên trời đất, đây gọi là captchaholic rầu, her her, ai cho cái úp cụ thể đi

Mới sáng sớm mà chậm rì rì :binhsua75:, bt giờ này log 6id đánh mỏi tay, giờ phải log thêm 4id nữa mới đủ, can't + sub tè le. FPT sv P&P

test 10 con , thì 5 con về 0 còn lại lên 7,8 hết. Bó tay luôn. :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

1 group gì mà dính những 2 lần riset vậy , huuuu mỗi lần 2 hôm có ít gì đâu :binhsua75:

8id speed 20, cũng tạm ổn. P&p, XD, 3GVT.

test 10 con , thì 5 con về 0 còn lại lên 7,8 hết. Bó tay luôn. :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
test mà gặp cảnh can't như thằng điên thì vậy chứ j nữa bà T.T tui test 15 con 4 con lên 8 nè . Uổng invi quá , biết vậy hôm qua 1h dậy òi , nướng đến 4h mới dậy :((
10 acc sp 25 , can't xong nhớ pause tránh time out

test mà gặp cảnh can't như thằng điên thì vậy chứ j nữa bà T.T tui test 15 con 4 con lên 8 nè . Uổng invi quá , biết vậy hôm qua 1h dậy òi , nướng đến 4h mới dậy :((
10 acc sp 25 , can't xong nhớ pause tránh time out
SAX, vậy là đc 2/3 rồi, tui đc có 50/50. cứ log đại hết cả 10 con vô coi có xuống đc con nào k.
nHưng đc cái acc mới load nhanh.=))

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

1 con lên 7 nữa rồi, h còn 4 con 0 :-s

SAX, vậy là đc 2/3 rồi, tui đc có 50/50. cứ log đại hết cả 10 con vô coi có xuống đc con nào k.
nHưng đc cái acc mới load nhanh.=))
pri8 giá tiền 0.6$ đó T.T tui diss ngay ko chần chừ
mốt test 1h dậy cho êm , ỷ y buổi sáng load ngon mới đi 4 invi thế này đây
10 acc tốt

May quá ta còn 100 id cũ chưa xài hết. Keke. Ai cho 500 tình hình bắt đầu làm việc nào ^^

lặp code tràn lan sợ bi baned quá load thì mình thấy cũng tạm nhưng cants , sub đều vẫn sợ nhất cái lặp code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week