Announce Ứng cử VIP Member - 2015

Status
Not open for further replies.
thôi gà nên đi ra

Mong các bạn ủng hộ cho mình :D

:p Ứng cử VIP-- Neptune
user name: conheo

:D các topic từng tạo--- search forum- captcha Ass:D

:mad: ai ko vote-- chuẫn bị sẵn bông băng và thuốc đỏ thoa Ass:mad:
cho con heo 1 vé :)

Mong các bạn ủng hộ cho mình :D

1 vote @thachthao ,
1 vote cho mr lolicon @DoctorXuan
lolicon 3everrrrrrr

Hi BQT & friends,
Mình thấy 4rum có những chương trình thế này là rất hữu ích. Xin được like nhiều nhiều nếu có thể :).
Nhân tiện, mình cũng xin góp vui chút cho phần rôm rả. Mình thì vào 4rum khá lâu rồi. Lúc trước cũng đã từng hoạt động mạnh ở box PTC vào khoảng thời gian 2011- đầu 2013, khi đó cũng lập group tuyển mem chiến PTC xôm tụ 1 thời gian. Lục lại lịch sử thì 4rum cũng không còn lưu các topic của mình trước đó nữa mà chỉ còn các topic từ 2014.
Với dự án open site PTC , Trong tháng 9 này mình sẽ tạo nhìu event để thu hút member, đồng thời đóng bảo hiểm dự kiến 250$ cho nick thêm phần uy tín.
Thank các bạn đã ủng hộ cho mình nhé ;)

Vote Vip

Thử ứng cử xem coi có trúng giải ko nhỉ, mọi người ủng hộ mình với nhé :p
Username: sandaru
Topic giúp ích từng tạo:
+ Acc cũ trước khi biết có acc từng tạo:
+ Acc hiện tại:
Về support cho members thì ai từng pm riêng yahoo mình hỏi thì chắc hiểu mình giúp nhiệt tình như thế nào rồi

P/s(edit thêm): tương lai mình còn share trên diễn đàn nhiều nhé, đang ấp ủ hoàn thành một vài code offer này nọ để share cho anh em :p

Mong bà con cô bác anh chị em ủng hộ :v.
anh này rất nhiệt tình vote a phát nhá

Đã đc bác này hướng dẫn nhiệt tình... vote cho bác 1 phiếu :D

• Username: thgroup
  • Các Topic nổi tiếng do bạn tạo:Nguyện Vọng: được set VIP Member để giúp các Member có sân chơi lạnh mạnh sau thời gian làm việc mệt mỏi. Thời gian qua chưa đóng góp nhìu cho diễn đàn lắm, hy vọng dc reg vào Group Vip Member để phấn đấu hơn. Cám ơn!

Mình thấy vào BQT cũng chả được bổng lộc hay gì đó như mọi người nghĩ đâu,thay vào đó khi vào BQT sẽ phải làm việc vất vả hơn vì forum,vì member nên mọi người suy nghĩ kỹ rồi hãy nộp đơn đăng ký.Mình sẽ vote cho những người có thực lực,mà dạo này bận quá nên đọc dần dần vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy

Most viewed of week

Most discussed of week