Spotlight Tuyễn sư phụ Remote file

minhsang1992

Senior
Reactions
97
MR
0.001
Mình đang chiến ptu nhưng k có time tìm nguồn và bài..có sư phụ nào có lượng bài lớn và remote bài cho ref...Mình sẽ spam link :)...Hjx..:(

Last edited by a moderator:
hì cảm ơn các bạn đả quan tâm..1 newbie của ptu mình củng từng trải..cái gì củng phải có bước khởi đầu của nó..đâu ai mới tập bò mà đã chạy đc đâu....Nên mình muốn kiếm ngừi đi trước có nguồn bài lớn và remote cho ref...việc ref là setup auto và spam link..sẻ rút ngắn thời gian cả 2 bên..hì..có gì không phải mấy bạn bõ qua :).Thân ^^

hì cảm ơn các bạn đả quan tâm..1 newbie của ptu mình củng từng trải..cái gì củng phải có bước khởi đầu của nó..đâu ai mới tập bò mà đã chạy đc đâu....Nên mình muốn kiếm ngừi đi trước có nguồn bài lớn và remote cho ref...việc ref là setup auto và spam link..sẻ rút ngắn thời gian cả 2 bên..hì..có gì không phải mấy bạn bõ qua :).Thân ^^

khởi đầu của bạn kỳ cục quá :binhsua136:

Nhờ sư phụ tìm nguồn, remote, setup auto và chỉ cần ngồi nhìn auto chạy để lấy $. Ý tưởng của bạn trẻ này cũng táo bạo đó, tuyển được thì thông báo cho newbie mình tuyển nhé !

Tuyển Sư Phụ vãi L .Từ xưa đến nay ,đệ tử phải lặn lội ,tìm sư và bái sư ....Đằng này chơi tuyển Sư Phụ :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,432
172,521
Latest member
vn0111623227

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week