Referrer Tuyển referre kiếm tiền từ 1 đến 5$/ngày với seosprint. Refback 100% đến rating 20

nongdan12

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Link đăng ký Seosprint vn

Cùng vào facebook của nhóm để báo danh và lấy list job nhé: Facebook (like page nhanh vì đang cần tuyển ad)

Cách chơi, hướng dẫn và active tài khoản xem: facebookblog

+ REBACK 100% số tiền mình nhận đc từ các bạn cho tới khi số rating của các bạn tăng lên 20. Từ rating 20 trở lên refback lại cho các bạng hàng tuần.
+ BN 3 rub (0.1 LR) khi hoàn thành 50 job đầu tiên.
+ BN tiếp 3 rub (0.1 LR) cho 100 job tiếp theo. ( Tức là 150 JOB )
+ BN tiếp 3 rub (0.1 LR) khi hoàn thành 150 job nữa. ( Tức là 300 JOB )
+ BN lần cuối 6 rub (0.1 LR) khi hoàn thành 300 nữa. ( tức là 600 JOB )

+ BN 3 rub cho ae nào làm việc chăm chỉ trong tuần
+ BN cho các ngày lễ đặc biệt trong năm
+ Cam kết không bán Referral vào Ярмарка

Tôn trọng referrer là thành công của nhóm seosprintvn!

Mình ở Nga nên dùng Webmoney tài khoản WMR là chủ yếu. Tuy nhiên cũng lập tài khoản LR để refback cho ae vn. AE nào làm thành viên của mình thì nhớ chuyển tài khoản cho mình luôn nhé. Cảm ơn các bạn ủng hộ!

Last edited by a moderator:
uppppppppppp cho thớt làm cái thanks nhỉ :p . tiện thể đóng dấu luôn

Lại thêm 1 topic tuyển ref SEO, càng ngày càng loạn :))

Mà sao không thấy đề cập list job nhỉ, mọi người giờ cần list job chủ yếu chứ ai mà cần bonus đâu?

Chủ thớt bảo ở nga à! Thế thì tiếng nga biết rồi còn gì! Chủ thớt xem thế nào đề cập đến khoản job chứ! Job IP VN giờ ít! Chủ yếu chỉ có job 1 lần là còn ko cấm! Thiêt nghĩ mấy bác ref sao ko nhờ chủ job kiếm cho vài cái 30-50 rup 1 lần!
Mềnh thề cũng có vài mem VN sống ở nga,biết tiếng nga! Mỗi tội,biết tiếng là 1 chuyện! Đến lúc họ làm lại là 1 chuyện khác! @@

Nói chung cũng đã 1 com cho thớt đắt khách! =))

Mình cũng up ảnh và hướng dẫn trong facebook. Giờ up lên đây chia sẻ cho mọi người cách thực hiện job. Thường thì các bạn dùng tool job một thời gian thì nhiệm vụ hết hạn và bị xóa. Vậy lúc này các bạn xem lại các nhiệm vụ đã làm và thanh toán của mình, tìm các job còn hạn và làm lại tool (tự mình làm vì job mình thực hiện)
Lần đầu up ảnh có gì sai mong mod nhắc nhở để lần sau rút kinh nghiệm. thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,979
172,036
Latest member
tongkhonaphoga

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week