tuyển ref chiến site ngon

tho07t1

Junior
Reactions
16
MR
0.002
Mình cần tuyển 1 số ref làm offer dành về cpa chiến 1 site rất ngon,đảm bảo anh em co thể chiến 20$-30$ một ngày.
Điều kiện để được nhận làm ref của mình để được mình hướng dẫn mình sẽ thông báo khi pm yahoo : hoangtua5
Đảm bảo site uy tín net15 mình đã có rất nhiều proof,bây giờ mình chia sẽ cho các newbile làm thêm.

Site ngon muôn chiến lệ phí 50$ và làm ref nữa :))

mình làm việc trên uy tín danh dự và trách nhiệm các cậu tham gia thì làm ko thì thôi mình ko ép buộc.
các cậu thữ nghĩ xem có ai chịu hướng dẫn cho các cậu 1 ngày 100$ mà hướng dẫn công ko không.
đừng nói gì xúc phạm đến lòng tự trọng của mình
chân thành cảm ơn !
mình đã từng tuyển ref trên topic này và cũng pay cho ref ở đây đã có bạn nhận được tiền rồi họ cũng phản ánh mình làm việc trách nhiệm các cậu qua xem

http://mmo4me.com/showthread.php?109432-Tuyen-mem-lam-tren-androi
các cậu muốn đi xin việc,muốn kiếm được tiền muốn được mà ko muốn mất gì thì làm sao đây ?
có ai mở lòng ban ơn cho 1 người ko có lòng với mình ko ?

mình làm việc trên uy tín danh dự và trách nhiệm các cậu tham gia thì làm ko thì thôi mình ko ép buộc.
các cậu thữ nghĩ xem có ai chịu hướng dẫn cho các cậu 1 ngày 100$ mà hướng dẫn công ko không.
chân thành cảm ơn !
mình đã từng tuyển ref trên topic này và cũng pay cho ref ở đây đã có bạn nhận được tiền rồi họ cũng phản ánh mình làm việc trách nhiệm các cậu qua xem

các cậu muốn đi xin việc,muốn kiếm được tiền muốn được mà ko muốn mất gì thì làm sao đây ?

Nói ngu vãi
Nạp 50$ lệ phí, vậy thì các bạn đó làm cho bạn đủ 50$ rồi trừ lệ phí ko được sao
Tự dưng bắt người ta nạp 50$, muốn anh em forum nạp 50$ thì cậu ít ra cũng đóng bảo hiểm trêm 5k $ thì anh em sẽ nạp lệ phí liền đấy
Lỡ có 100 người nạp mà cậu scam thì ai biết
Tóm lại chỉ quan tâm lợi ích cá nhân mà ko thèm đếm xỉa đến người khác
Vote banned

chân thành cảm ơn !

Có thể đều cậu nói là sự thật,nhưng cậu tuyển ref mà thu tiền trước thì ai dám làm,sao cậu k bảo là làm vài ngày đầu k tính tiền cho newbie để cậu lấy tiền đó làm công đào tạo.....
Cậu có lòng giúp mọi người,thì cậu tìm cách giúp sao cho tốt nhất,chưa chi cậu đã thu tiền....
và cuối cùng là trên mmo này không có gì đảm bảo cả,tớ cũng từng kiếm gần 100$/ngày nhưng chẳng được mấy ngày thì site nát rồi.........

Đề nghị close topic, anh em tuyệt đối không nên tham gia, ai tham gia thì sẽ biết cái ngu của mình
Nếu tham gia thì cứ làm đủ 50$ cho thớt rồi trừ 50$ lệ phí, tuyệt đối không đóng tiền cho thớt

- - - Updated - - -

Có thể đều cậu nói là sự thật,nhưng cậu tuyển ref mà thu tiền trước thì ai dám làm,sao cậu k bảo là làm vài ngày đầu k tính tiền cho newbie để cậu lấy tiền đó làm công đào tạo.....
Cậu có lòng giúp mọi người,thì cậu tìm cách giúp sao cho tốt nhất,chưa chi cậu đã thu tiền....
và cuối cùng là trên mmo này không có gì đảm bảo cả,tớ cũng từng kiếm gần 100$/ngày nhưng chẳng được mấy ngày thì site nát rồi.........

Mong là ai cũng có suy nghĩ như cậu, cậu nói đúng lắm

tôi ko ép buộc

Nói ngu vãi
Nạp 50$ lệ phí, vậy thì các bạn đó làm cho bạn đủ 50$ rồi trừ lệ phí ko được sao
Tự dưng bắt người ta nạp 50$, muốn anh em forum nạp 50$ thì cậu ít ra cũng đóng bảo hiểm trêm 5k $ thì anh em sẽ nạp lệ phí liền đấy
Lỡ có 100 người nạp mà cậu scam thì ai biết
Tóm lại chỉ quan tâm lợi ích cá nhân mà ko thèm đếm xỉa đến người khác
Vote banned
cau an noi dang hoang nhe ko ai ep buoc ai het do la gia tri cua dong tien khong ai cho khong cau dau
toi da lam rat lau van kiem tien bt

cau an noi dang hoang nhe ko ai ep buoc ai het do la gia tri cua dong tien khong ai cho khong cau dau
toi da lam rat lau van kiem tien bt

Bộ cậu tưởng chỉ mình cậu kiếm được tiền hả
Tớ chỉ giúp cho newbie và anh em không ai dính phải cái trò nham hiểm của cậu thôi
Cậu nói sẽ kiếm được tiền từ site, vậy tại sao không để mem làm không công vài ngày cho cậu
Đặt trường hợp là cậu, cậu có đóng 50$ cho một ai đó mà cậu không hề biết về họ không, nếu cậu làm vậy thì cậu đúng là ngu đấy
Tại tớ thấy bức xúc cách làm việc của cậu, trước đậy cũng đã từng dính cam như thế này

Bộ cậu tưởng chỉ mình cậu kiếm được tiền hả
Tớ chỉ giúp cho newbie và anh em không ai dính phải cái trò nham hiểm của cậu thôi
Cậu nói sẽ kiếm được tiền từ site, vậy tại sao không để mem làm không công vài ngày cho cậu
Đặt trường hợp là cậu, cậu có đóng 50$ cho một ai đó mà cậu không hề biết về họ không, nếu cậu làm vậy thì cậu đúng là ngu đấy
Tại tớ thấy bức xúc cách làm việc của cậu, trước đậy cũng đã từng dính cam như thế này

tôi chưa bao giờ lừa ai nhé cậu tôi cũng có nhiều mem làm việc với tôi cũng uy tín với họ nhé,các cậu muốn có tiền nếu như ko đầu tư lúc đầu thì cũng chẳng làm đk gì hết
nói đơn giản làm offer lúc đầu cũng cần bỏ tiền mua sock rồi làm mà làm có biết được nhận tiền ko,neu lam bên hiyp..thì cũng phải bỏ tiền mà cần nhiều nữa
cái gì cũng có giá của nó chứ ai làm thì làm ko thì thôi
đã mất công chia sẽ còn bi xúc phạm.cậu mấy tuổi rồi tôi ko con nít nhé.
bước đầu cậu mới vào mmo cậu biết cậu có kiếm được tiền ko trong khi đó vẫn phải bỏ tiền vốn sao lúc đó cau vẫn làm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,945
171,987
Latest member
vieclambinhthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back