Tuyển Ref Buxify RB 0.5$ /200 click

Còn tuyển bạn ơi với chế độ RB 0.25$/200 click nha

Thế này thì làm sao để chuyển được đây.

mình đã đủ 200 click (340-540-740-940) mình ref đợt đầu!
Site buxify
PP: [email protected]
đã có lời chưa bạn
Chưa có lời mà đang lỗ đậm nè :D
bạn cho mình YH để liên lạc nhé...
Đã RB cho bạn

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

Thông báo thăm dò í kiến các REF : tình hình là tớ đang phải gánh một khoản lỗ kha khá vì tỉ lệ chia lãi của BUXIFY dạo này rất thấp..rất nhiều anh em chiến hữu đã khuyên mình nên stop tuyển ref và yêu cầu ref stop click nhưng mình thấy dù sao đây cũng là một trò chơi thú vị.Mình đạt được số Rent Ref như hiện nay cũng là nhờ sự giúp đỡ của các ref rất nhiều...do đó mình muốn thăm dò anh em một P.án thỏa thuận cho tất cả topic mình nhé :

Giai đoạn 1. các ref click theo chế độ RB 0.4$ và 0.25 $ /200 clicks cho đến hết tháng 10 là ngày 30.10.2011 mình sẽ chụp ảnh và check tính toán ngày đó.

Giai đoạn 2. Kể từ ngày 1.11.2011 mình sẽ RB theo chế độ mới là :
- 0.25$/200 clicks cho các ref đợt 1
- 0.2$/200 clicks cho các ref đợt sau ngay 26/9/2011.
Nếu ref nào ko đồng ý với Phương án này thì các bạn có thể change upline sau 1.11.2011.

Dự kiến trong năm 2012 sẽ RB với chế độ 0.2$/200 clicks cho tất cả các ref nếu như tỉ lệ chia lãi buxify vẫn giảm mạnh như hiện tại.Nếu tình hình có tiến triển thì mình sẽ tăng chế độ RB.Tỉ lệ chia lãi của Buxify thường update hàng ngày nên các bạn có thể yên tâm là mình sẽ không bao giờ bóc lột công sức của ref ^^ .Việc giảm chế độ RB như hiện tại là do tỉ lệ chia lãi buxify quá thấp.
Các bạn ref đợt 1 sau tháng 10 là đã xong 3 tháng bạn làm ref cho mình kể từ tháng 8.Mình rất cám ơn các bạn trong thời gian vừa qua đã hợp tác.Nếu có bạn nào không thích với p.án giảm chế độ RB thì hãy chuyển upline nhé ^^ .

Theo mình phương án này giúp cả chủ topic là tớ và các bạn đều thoải mái hợp tác trên một lộ trình sẵn có . Xin chân thành cám ơn

Bác thiensuvoly thân mến em có nhờ bác đổi cái tên TOPIC hộ em vì lý do em k còn RB đúng như tiêu đề ( trước mỗi lần thay đổi chế độ RB em đều thông báo update từng ngày một trong nội dung bài viết ) .Mong bác giúp em đổi tiêu đề là " Tuyển Ref Buxify lâu dài RB uy tín '

Last edited by a moderator:
đã được rb, bác làm ăn nhanh thật.
Mình nghĩ bạn nên dừng tuyển ref đi mà thay vào đó nên tập trung với số ref đã có. Còn về chế độ thì nên nhỉnh hơn tí đi vì anh em mới chuyển upline sang bạn thì không chuyển upline trong vòng 3 tháng được.
Nhất là anh em ref đợt đầu tới 0,4$/200 mà bác giảm còn phân nữa vậy hụt hẫng lắm. Có thể là 0,25/200 click cho đợt đầu và 0,2 cho đợt sau!
À, hỏi tí được không? Bạn có được bao nhiêu ref ren rồi, lỗ bao nhiêu vậy?

đã được rb, bác làm ăn nhanh thật.
Mình nghĩ bạn nên dừng tuyển ref đi mà thay vào đó nên tập trung với số ref đã có. Còn về chế độ thì nên nhỉnh hơn tí đi vì anh em mới chuyển upline sang bạn thì không chuyển upline trong vòng 3 tháng được.
Nhất là anh em ref đợt đầu tới 0,4$/200 mà bác giảm còn phân nữa vậy hụt hẫng lắm. Có thể là 0,25/200 click cho đợt đầu và 0,2 cho đợt sau!
À, hỏi tí được không? Bạn có được bao nhiêu ref ren rồi, lỗ bao nhiêu vậy?

ok bạn..sẽ chỉnh lí theo cách bạn góp ý..

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

Đã chuyển UP line ID chungthemin
PP [email protected]
YH chungthemin

mình tính bạn từ click số 1000 nhé

Vừa chuyển Upline
ID thuan0k
YM: thuandaica_1570
AP: [email protected]
PP: [email protected]
Check số click hiện tại 692

số click của thuan0k free 247 mình copy nguyên văn từ trong list bạn thử check lại xem

Announcements

Forum statistics

Threads
419,808
171,867
Latest member
qq11betnet
Back
Top Bottom