Tuyền mem làm offer ( chấp nhận newbie ) site pay tuần

Status
Not open for further replies.

vd123123123

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Nhớ mod close topic này dùm mình, vì hiện tại site này mình kô tuyển mem nữa, mai sẽ lập 1 topic tuyển mem site mới

Do đợt pay đầu cho mem mới nên có 1 số trục trặc ( Pay trễ 1 ngày so với thông báo) ai là mem của mình đã được pay thì đình chính lại thông tin dùm mình nhé. Luôn tiện mình chỉnh lại thông tin ngày pay luôn cho chắc ăn :D

Mình cần tuyền mem làm offer ( Chấp nhận newbie ).

Trước tiên, nếu ai là newbie, chưa biết gì về offer, các bạn nên đọc qua tài liệu này : http://www.mediafire.com/?fwfm8wf4rrbalsx
đây là tài liêu của bạn KhoaiTay (ngắn gọn và dễ hiểu )

1.Yêu cầu :

+ Cần cù, chịu khó.
+ Có kiến thức cơ bản về máy tính và mạng.
+ Có thời gian tối thiểu 3-4 tiếng/ngày cho công việc
+ Tối thiểu phải làm 10 acc / 1 ngày ( Nếu hôm nay làm thiếu, bữa sau phải làm bù )
+ Nộp acc vào các ngày 9 - 17 -30 hàng tháng
+ Có tài khoản ngân hàng đông á.

2. Chế độ ưu đãi và đãi ngộ:

- Mình sẽ cấp sock ( Site mới và ít người làm, sock ít trùng )
- Clip hướng dẫn cái đặt + clip hướng dẫn làm off ( chỉ cần làm theo là ok 1 acc chỉ tốn tầm 10-15 phút )
- Hiện tại mình sẽ tính các bạn 12k = 1$ ( 100ponit = 1$ ). ( Giá sẽ thay đổi tùy vào mức độ làm việc của các bạn )
- Mình sẽ pay vào các ngày 11 - 19 - 1 hàng tháng

Lưu ý :Mình xin nói trước, cơ bản việc làm off đã là scam ( fake ip,...), chuyện bị network phát hiện ra site chỉ là sớm muộn. Khi network kô trả tiền cho admin thì admin chẳng tài nào có tiền để trả cho mem. Nhưng khi các bạn làm cho mình, mình sẽ giảm thiểu tối đa tỷ lệ nguy hiểm:
Thứ 1: +mình pay hàng tuần, nên khi site die các bạn chỉ bị mất rất ít tiền.
Thứ 2: + site mình sẽ cập nhật liên tục, khi site cũ có dấu hiệu scam mình sẽ chuyển các bạn qua site mới ngay
Thứ 3: + Những admin mình làm việc rất uy tín, nên sẽ kô có chuyện scam

Last edited by a moderator:
các bác
hôm nay mùng 2
bác nào được pay chưa vậy
confirm em xin 1 slot nào ;))
mà chủ topic cho hỏi với
có acc sock rồi thì giá nhiu :-??

Lưu ý :Mình xin nói trước, cơ bản việc làm off đã là scam ( fake ip,...), chuyện bị network phát hiện ra site chỉ là sớm muộn. Khi network kô trả tiền cho admin thì admin chẳng tài nào có tiền để trả cho mem. Nhưng khi các bạn làm cho mình, mình sẽ giảm thiểu tối đa tỷ lệ nguy hiểm.
như vậy đó .!

Trục trặc kỹ thuật, tớ pay trễ 1 ngày so với thông báo, các cậu lên đình chính lại dùm tớ đi nhé. Nhận mem mới là khổ thế đấy. Luôn tiện mình fix lại ngày pay cho an tâm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week