Announce Tuyển gấp MOD cho BOX Report SCAM

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,325
MR
49.212
Chào các bạn,

Hiện tại BOX Report SCAM đang thiếu MOD trầm trọng. Những ai có nhu cầu thì các bạn tham khảo một ít thông tin nha:
  1. Yêu cầu:
    • Trên 200 Posts
    • Trên 50 Thanks
  2. Công việc chính:
    • Giải quyết êm đẹp với các vụ SCAM được Report để sao cho không mất thời gian của mọi người
    • Closed các Topic đã giải quyết xong
  3. Đăng kí:
    • Reply với các thông tin sau:
    • Yahoo:
      Điện thoại:
      Ý tưởng phát triển BOX:

Mình sẽ liên lạc với các bạn sớm sau khi các bạn đăng kí.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum. Chúc các bạn vui vẻ
Thân

yahoo : votinhvinhphuc
Điện thoại : 01689034382
Ý tưởng phát triển BOX : làm rõ các vụ scam,giải quyết nhanh chóng các vụ để tránh trường hợp gây thiệt hại cho anh em và làm loạn 4rum, giải quyết trên tinh thần hòa giải, công bằng.

Rất mong được cống hiến cho ngôi nhà chung của mọi người.
Thanks & Thân

Last edited by a moderator:
Làm Mod box này ngoài chuyện công tâm còn cần phải có 1 cái đầu lạnh nữa mới có thể làm tốt cv.

Mà thôi ... :m131: ..

Yahoo: ...

Điện thoại: ...

Ý tưởng phát triển BOX: giải quyết các vụ report scam, tìm thông tin scamer, banned nick scam, phân tích đúng sai tránh các vụ report nhầm người, tìm ra các biện pháp hướng dẫn nhận diện scamer, hướng dẫn kỹ năng tránh bị scam ...

bạn không đủ điều kiện :m044:

Không biết sao, mình cũng không giỏi mấy vụ giải quyết êm đẹp Scam cho lắm... chỉ là mình hay online thường xuyên (trên 10h/ngày) nên nếu được thì Admin ưu ái set cho mình quyền Closed với Del bài thôi để chủ yếu là dọn dẹp box cho sạch sẽ thôi... :m135:

Yahoo: mi_han_di

Điện thoại: 01644372610

Ý tưởng phát triển BOX: giải quyết các vụ report scam, tìm thông tin scamer, banned nick scam, phân tích đúng sai tránh các vụ report nhầm người, tìm ra các biện pháp hướng dẫn nhận diện scamer, hướng dẫn kỹ năng tránh bị scam ...

box đó đa phần là chờ ai Report đợi chờ và chém thôi phát triển làm sao :m021 phát triển đc box đó thì MMO đóng cửa

New đc đk ko bác Shin .. Onl 18/24

Không biết sao, mình cũng không giỏi mấy vụ giải quyết êm đẹp Scam cho lắm... chỉ là mình hay online thường xuyên (trên 10h/ngày) nên nếu được thì Admin ưu ái set cho mình quyền Closed với Del bài thôi để chủ yếu là dọn dẹp box cho sạch sẽ thôi... :m135:

cùng ý tưởng . giải được vụ nào thì giải quyết được vụ nào thì quyết :-S

Không đủ trình nên chỉ muốn góp tý sức tố giác mấy tên scam nhởn nhơ ngoài kia :)
Đóng góp ý kiến là nên có những bài viết từ các MOD ở box scam, cập nhật các hình thức và thủ đoạn của scammer để anh em được nắm bắt và cảnh giác ...

Thôi, Làm dân thường cho dễ sống ......

Nhân tài đâu hết ta
sao không thấy ai vào chém scam nhỉ
Mình chắc không đủ tiêu chẩn rồi nên không dám ứng thí

Thử sức trong lĩnh vực mới mong đóng góp chút ít cho forum
Yahoo: binh6699
Điện thoại: 01648936697
Ý tưởng phát triển BOX: giải quyết các vấn đề liên quan đến report scam, tìm thông tin scammer, ban nick mem scam, close topic......

A shin thêm yêu cầu phải biết IT hoặc các thủ thuật thì mới làm đc chứ. E biết chút ít nhưng bận lắm :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom