tuyển ctv bán thẻ visa , master ảo

Nhìn cái list ref bác cùi bắp vầy ai chơi lại ref 10% của 100$ lại là 0.35$ thì em đến ạ, em chỉ là người xem thôi chứ không người đi chơi affiliate.

- Thứ bất hợp lý em thấy là:
Nếu bác là chủ site, bác mong muốn tìm người đi giới thiệu web bác cho nhiều người biết đến nhưng theo cách tính % của bác thì chẳng ma nào họ chơi.
+ 1. Một là tính 1 ref dựa theo user nạp tiền min $xx chẳng thì (thì sẽ profit cho người ref 1 khoản thẳng ví dụ 5-10$/ref).
+ 2. Ref tính % tính theo số tiền khách nạp (min ví dụ: 0.1$ - max: 10$/ref/pay). 100$ - (($100 * 90) / 100)=$10 . Em cũng chưa hiểu bác tính 10% kiểu gì lại ra được $0,35 hay 10% của 3$ phí nạp ?

Như vậy người ta mới có động lực mà làm chứ, người đi giới thiệu giờ còn phải quan tâm bác tính phí nạp với User như nào sao.
Phí nạp đó là do bên chủ site chịu chứ người đi Ref cũng chẳng quan tâm thứ người ta quan tâm là kéo được user và profit bác đem lại cho người ta.

Còn về phần CTV hay Đại Lý người ta cũng chẳng quan tâm, nếu đã xác định làm việc thì rõ ràng thỏa thuận yêu cầu tiêu min tối thiểu hàng tháng là bao nhiêu
- Điểm bất hợp lý đặt cọc 45 ngày kìa thì tới lúc chủ site đóng bất ngờ người ta biết kêu trời à. Nếu không phải nói là cho mượn tiền free đi đầu tư, nếu chỉ bảo để đi mua coin số tiền kia cũng đủ để hold có lời rồi, 1 người thì là nhỏ nhưng cả xxx người cũng là con số không hề nhỏ.

Cách bác tuyển CTV vầy FALSE rồi, tiếp theo đã đi tuyển CTV thì bác lên đóng BH trên FORUM cho ADM người khác tin tưởng bác nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom