SCAM tuthe69 - yahoo: Seor789,bán tool xong "mất tích"

4rKingdotTK

Junior
Reactions
62
MR
0.000
mình có mua tool get link phim của bác @tuthe69 giá 150k bảo hành 6 tháng, vì bác ấy nói sẽ fix 2 lần và khách của bác ấy sài khoản 3 tháng mới fix 1 lần

sau 1 vài ngày thì bên trang phim đã fix lại không sài được nữa.
Yahoo thì off liên tục, lúc chưa mua thì online liên tục
images

Nguyên nhân chắc đây

Có chờ thêm và Có gọi điện thì nói là giờ không online yahoo được nhưng acc trên mmo4me thì có online

Nay bác nơi đâu fix lại dùm hoặc tạo acc mới mmo4me :)

Mod nào đi ngang chuyễn qua scam dùm: tuthe69 - yahoo: seor789 scam 150k
RIP bác ấy được rồi đấy ạ
up lại thông tin để tiện tìm trên google
Nguyễn Viết Hạnh
gmail: [email protected]
yahoo: seor789
phone: 0964222285
web: xemphim2.net

Mình đag code nhá , mod check rùm mình mấy lượt đăng nhập nhá hoàn toàn bằng mobile , còn chủ thớt nhé 1 lần và mãi mãi , mình xin nhắc lại nhé tools của mình hoàn toàn không bị lỗi , ro bên thứ 3 tức site phim14 họ thay đổi chiến thuật mã hoá bên site họ nên ảnh hưởng tới tools , mình xin nhắc lại bên thứ 3 nhé , trong thời gian bạn chủ thớt pmm mình , mình ko thể on pc đc , chỉ có thể on mobile để check thông tin hằng ngày thôi , 150k ăn còn thiếu !

Last edited:
Mình đag code nhá , mod check rùm mình mấy lượt đăng nhập nhá hoàn toàn bằng mobile , còn chủ thớt nhé 1 lần và mãi mãi , mình xin nhắc lại nhé tools của mình hoàn toàn không bị lỗi , ro bên thứ 3 tức site phim14 họ thay đổi chiến thuật mã hoá bên site họ nên ảnh hưởng tới tools , mình xin nhắc lại bên thứ 3 nhé , trong thời gian bạn chủ thớt pmm mình , mình ko thể on pc đc , chỉ có thể on mobile để check thông tin hằng ngày thôi , 150k ăn còn thiếu !
t đâu có nói nó bị lỗi
"sau 1 vài ngày thì bên trang phim đã fix lại không sài được nữa"
online bằng mobile sao t không nhìn thấy, phải lên web check mới thấy là online

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy

Most viewed of week