Solved {Tut} Tạo nhanh site "xem xong xóa" lấy nguồn từ các trang lớn bằng plugin (nulled) !

Status
Not open for further replies.
có tut hay díp đc 1 trang wp ko bác

bác ơi sao em cài wordpress rồi mà khi vào trang web nó hiện INDEx OF wp rồi vào wp mới vào được ah, em thử dùng include dirname(__FILE__).'/wp/index.php';
nhưng không được ạ, đang muốn vào trang web rồi vào luôn wp chứ không lại click phát nữa thì phiền quá

có tut hay díp đc 1 trang wp ko bác
bạn tìm hiểu WP pipes nhé :)
bác ơi sao em cài wordpress rồi mà khi vào trang web nó hiện INDEx OF wp rồi vào wp mới vào được ah, em thử dùng include dirname(__FILE__).'/wp/index.php';
nhưng không được ạ, đang muốn vào trang web rồi vào luôn wp chứ không lại click phát nữa thì phiền quá
cài lại wp nhé bạn, xóa hết file ở thư mục gốc rồi giải nén wp ra đó , có gì google thêm

xem xong xóa là sao, người ta vào xem mỗi lẫn truy cập lại tự nó xóa hết nội dung à ?

Warning: set_time_limit() has been disabled for security reasons in /home/u234498934/public_html/wp-content/plugins/wp-tube-plugin/wtp_main.php on line 10
lỗi này là gì vậy bác

Warning: set_time_limit() has been disabled for security reasons in /home/u234498934/public_html/wp-content/plugins/wp-tube-plugin/wtp_main.php on line 10
lỗi này là gì vậy bác
bạn chỉnh lại permission của folder plugin thử :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,392
171,446
Latest member
jeology