Matrix TriDeci.com - 3% daily - PZ, STP, Ego, LR, PM

Status
Not open for further replies.
Báo cáo: Trideci đã Block IP của mình. Giờ mình không vào được cả trang chủ của Trideci. Làm thế nào để gửi ticket cho nó để mở support đây?
Lần trước đăng nhập nó bảo đổi password, đổi xong quên bén không lưu lại. Hôm nay lò mò thử vài lần xong bị block IP luôn.:binhsua19:

[h=1]ATTENTION! ACCESS FROM YOUR IP ADDRESS IS BLOCKED![/h]​
Inappropriate activity from this IP has been recorded and it is now blocked.

thằng này tính làm cương thi đây mà, chết thì ở yên dưới mồ đi mò lên kiếm gà nữa mới ghê

Báo cáo: Trideci đã Block IP của mình. Giờ mình không vào được cả trang chủ của Trideci. Làm thế nào để gửi ticket cho nó để mở support đây?
Lần trước đăng nhập nó bảo đổi password, đổi xong quên bén không lưu lại. Hôm nay lò mò thử vài lần xong bị block IP luôn.:binhsua19:

[h=1]ATTENTION! ACCESS FROM YOUR IP ADDRESS IS BLOCKED![/h]​
Inappropriate activity from this IP has been recorded and it is now blocked.

rs cái modem là vào ok thôi mà.có gì đâu mà sợ

rs cái modem là vào ok thôi mà.có gì đâu mà sợ
Khổ nỗi mình dùng IP tĩnh, reset 100 lần thì cũng là 1 IP đó thôi. Phải dùng mạng khác may ra log được.

mấy bác chơi cái này có view suff của nó được không vậy?

Trideci đã trở lại,các lệnh pending STP của mình đã được paid hết,anh em vào rút tiền đi nào,2 lệnh mới nhất đây:

Last edited by a moderator:
Trideci đã trở lại,các lệnh pending STP của mình đã được paid hết,anh em vào rút tiền đi nào,2 lệnh mới nhất đây:

Ngon thế, còn có 13$ giờ nó bắt min 20$, nó ngâm đến hết hạn thành viên giờ bỏ thôi ko nâng cấp nữa :D

Ngon thế, còn có 13$ giờ nó bắt min 20$, nó ngâm đến hết hạn thành viên giờ bỏ thôi ko nâng cấp nữa :D
nó paid là dấu hiệu khả quan rồi,hi vọng sẽ được chia lãi hằng ngày sớm.:binhsua141:

Không có đủ tiền để rút, mà hình như nó ra thông báo mới gì đó, dài quá nhác đọc :(

tất cả các post nó đã hold hết, giờ ai muốn chơi thì dep tiền vào mà chơi

Móa , hèn gì suft ads *** thấy chia lãi, mk khác gì scam :(, mới dep 200$ chưa nhận đc mấy ngày, ko biết khi nào thì nó mở nhỉ ?

thế có chơi được nữa không các bác, hồi h e chưa chơi, thấy nó ngon nhưng ngại lâu ngày nên chưa chơi, h nó die rồi sống lại có nên chơi k??

Chào các bạn, sau một thời gian TriDeci đi xuống vì lý do LibertyReserve đóng cửa, mới đây Admin TriDeci đã đầu tư lại site TriDeci.
Các DCU và Cycle Position khi downgraded membership đều ở dạng Inactive.
Admin đã cho phép các thành viên kích hoạt lại các DCU và Cycle Positions inactive bằng cách :

- Upgrade lại membership
- Mua 1 DCU mới để kích hoạt lại toàn bộ các DCUs cũ trong tài khoản của bạn đã Inactive
- Mua 1 Cycle Position mới để kích hoạt lại toàn bộ các Cycle Positions cũ đã Inactive

Mình cũng đã kích hoạt lại tài khoản và bước đầu có nhiều khả quan. Và hiện nay ở MMG cũng đã có rất nhiều thành viên kích hoạt lại tài khoản và đã rút tiền thành công.
Nên mình thông báo cho các bạn đã từng chơi TriDeci và muốn chơi lại thì hãy làm từng bước theo hướng dẫn để kích hoạt lại tài khoản.
Cám ơn và chúc may mắn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week