Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
Nói thiệt chưa bao giờ phải bị như vầy, đây là lần đầu tiên cũng như cuối cùng mình sẽ nhớ mãi cái tên đã vào nick mình :) , cho dù có sao lần này mình cũng chấp nhận, chỉ muốn chửi cha mẹ cái thằng vào nick mình ko biết dạy con , thế thôi , BQT vào giải quyết , em xin nhận hết tội . Nói sao cũng chẳng ai tin :)

OK BQT vào xem IP login của em xem có khác nhau ko ? Coi như em xui, BQT xử sao nghe zậy . Thân

Chỉ sau 9'. cậu đã đổi yahoo dưới avatar. :D:D:D

Cho dù là bị hacked nick cũng vẫn phải đền 100% là hợp lý nhất.

Bởi vì đó hoàn toàn không phải là lỗi của người giao dịch bình thường với người bị hacked.

Nói thiệt chưa bao giờ phải bị như vầy, đây là lần đầu tiên cũng như cuối cùng mình sẽ nhớ mãi cái tên đã vào nick mình :) , cho dù có sao lần này mình cũng chấp nhận, chỉ muốn chửi cha mẹ cái thằng vào nick mình ko biết dạy con , thế thôi , BQT vào giải quyết , em xin nhận hết tội . Nói sao cũng chẳng ai tin :)
bác chon loại nào

check ip chỉ mang tính chất tương đối chả nói lên điều gì cả.

@Lockhart
Thế bạn là đạo diễn à?
Cho mình suất diễn viên quần chúng nhé, sẽ hậu tạ sau.

Chốt "Vì lý do chưa có đủ bằng chứng chứng minh Tmod scam, nên *** quyết cmn định close topic và cập nhật lại Rules" :p

:DRõ ràng là không ai tin rồi. BQT nhớ là xử lý theo bằng chứng như những vụ trước,
Nếu muốn đền bù 50 - 50 thì phải chứng minh được 100% là bạn ấy bị hack nick.

Dự là thắng lớn, nên OL chấp nhận bồi hoàn, mọi chuyện êm đẹp coi như hiểu lầm. Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,238
172,288
Latest member
juststreamfit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week