Warning Trial Mod Shess scam. Mời BQT vào giải quyết sớm!

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi nha, nhưng mình ko hề giao dịch gì với bạn cả, rõ ràng là có nick fake , mình chỉ xài duy nhất một yahoo recca1230 , không hề xài yahoo recca.1230 bao giờ nhé, bạn lưu ý xem kĩ giúp mình

Xin lỗi nha, nhưng mình ko hề giao dịch gì với bạn cả, rõ ràng là có nick fake , mình chỉ xài duy nhất một yahoo recca1230 , không hề xài yahoo recca.1230 bao giờ nhé, bạn lưu ý xem kĩ giúp mình
vậy ai là người reply ở trong topic mmo :D

Trả lời vô tư như chưa có gì xảy ra. @@

cái yahoo dưới avata rõ ràng là recca.1230

Yahoo dưới Avatar vẫn đang còn dấu chấm mà.

Xin lỗi là Admin @Shin vào giải quyết giúp em nhé , rõ ràng lịch sử chat em không hề có giao dịch với bạn này

Người tốt, người xấu lẫn lộn, biết đâu mà lần. Đời không như là mơ các thím ạh.
khi GD nên cẩn thận, check kĩ vào, không có BH thì trung gian, tôns thêm ít mà an toàn hơn. tốt nhất là pm trực tiếp với TG or gọi phone.
nhiều cảnh phim hấp dẫn thật và mình sẽ theo dõi đến cuối mặc dù không thích phim việt nam cho lắm.
Dự là khả năng thu hồi vốn rất thấp

nó cứ sờ sờ mà cứ chối là ko xài yahoo đó nhỉ

Mình nói thiệt là không scam đâu bạn, mình vẫn chỉ xài nick recca1230 mà thôi @@ , tại sao mình có reply mà mình ko biết nhỉ @@

Mình nói thiệt là không scam đâu bạn, mình vẫn chỉ xài nick recca1230 mà thôi @@ , tại sao mình có reply mà mình ko biết nhỉ @@
cái yahoo dưới avt là của bà nội mày xài á

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,747
171,833
Latest member
giocanadahientai
Back