Treo máy kiếm tiền với addonmoney đã có proof và cách chơi kiếm nhiều tiền

acc phụ ref cần đạt 500 thì acc chính mới đc + 500 nhé
For each active referral you will receive 500 points on your balance. This money can be immediately withdrawn without restrictions. A referral who has earned more than 100 points is considered active.
Sao nó nói chỉ cần trên 100 ta :((

For each active referral you will receive 500 points on your balance. This money can be immediately withdrawn without restrictions. A referral who has earned more than 100 points is considered active.
Sao nó nói chỉ cần trên 100 ta :((
Ngày trước nó là thế, sau bị mình spam acc quá nên nó đổi thành 500 á
Ngày trước mình có auto làm, cày hơn 200 vps, tạo hơn 50k ref thế là nó đổi ;))
Trước còn cho xài mail yandex, mail gmail domain sau cũng do mình cày nhiều nó cấm hết :D

Ngày trước nó là thế, sau bị mình spam acc quá nên nó đổi thành 500 á
Ngày trước mình có auto làm, cày hơn 200 vps, tạo hơn 50k ref thế là nó đổi ;))
Trước còn cho xài mail yandex, mail gmail domain sau cũng do mình cày nhiều nó cấm hết :D
UK, chứ nếu 100p tặng 500p thì nó nát sớm quá =)).

Động lực cho anh em nhé

Lâu lâu mới lại xuất hiện 1 website kiếm tiền mà chỉ cần treo máy, chính xác là bạn không cần làm gì trong suốt quá trình treo đó luôn. AddonMoney là trang web này kiếm tiền rất đơn giản, bạn chỉ cần tải addon và treo máy ở đấy là tiền tự tăng.

Đầu tiên là bằng chứng thanh toán của mình nhé, ảnh này là lịch sử rút tiền trên web

Ảnh này là tiền đã về ví payeer nè

Hướng dẫn đăng ký​

Để đăng ký tham gia thì bạn đăng ký theo link này của mình nhé

Bước 1: Nhấn và chữ Registration

Bước 2
: Nhấn vào biểu tượng google để tiến hành đăng nhập tài khoản gmail của bạn, ngoài ra còn có tùy chọn đăng nhập bằng tài khoản mạng xã hội vk.com hoặc mail yandex nhưng mình không khuyến khích vì làm gmail dễ hơn.

Sau đó bạn sẽ được đưa về trang chủ của tài khoản, việc tiếp theo là bạn phải cài addon của nó lên chorme

Cài addon xong thì mặc định của nó sẽ là OFF bạn cần nhấn vào đó rồi chuyển thành ON thì nó mới bắt đầu kiếm tiền nha.

Khi chuyển ON thì nó sẽ mở ra tab này bạn không được xóa, không được thu nhỏ nó đi, không được ẩn xuống dưới mà cứ phải để nguyên như thế nhé

IP thường hay bị tắt cái tab này đi dẫn đến không kiếm được tiền nên bạn cần cài thêm VPN để đổi IP sang nước khác, ổn định nhất thì là Nga (Russian).
Bạn có thể vào tiện ích mở rộng gỡ VPN free, free VPN for chorme sẽ ra các addon VPN chọn cái nào cũng được. Tuy nhiên để mà có nước Nga thì có mỗi addon này là free https://chrome.google.com/webstore/...-vpn-p/majdfhpaihoncoakbjgbdhglocklcgno?hl=vi

Bạn thêm addon vào chorme và bật nó lên để không bị chuyển về OFF nhé
Theo như luật của site này thì khi bạn có ref đăng ký và ref đạt 100 point thì bạn sẽ nhận được 500 point, 100 point = 1 rub (Nga)

Thanh toán​

Web này có thể rút tiền qua các ví Qiwi, YooMoney và Payeer
Với Qiwi tối thiểu rút tiền là 1000 point tương đương 10 rub
Với Payeer tối thiểu rút tiền là 100 point tương đương với 1 rub
Tất cả quá trình rút tiền đều diễn ra ngay lập tức, tiền sẽ được chuyển về ví ngay khi bạn đặt lệnh

Cách kiếm nhiều tiền​

Để kiếm được nhiều tiền hơn thì bạn sẽ cần có nhiều máy để treo hơn. 1 máy tính bạn có thể treo nhiều tài khoản, mình chưa thấy có luật nào cấm treo nhiều tài khoản trên 1 IP nên cứ sài tẹt nhé.
Nếu dùng win 10 bạn có thể tải chorme portable về tạo ra nhiều profile và chạy, mỗi profile đều cài vpn nhé.
Để có nhiều máy hơn thì bạn có thể mua thêm VPS để treo, tốt nhất thì bạn nên mua acc để tạo VPS ví dụ như Vultr, DO, Linode ...

Đây là hình ảnh 1 VPS 4 core 8GB RAM mình đang treo 14 tab.

Addonmoney có chương trình giới thiệu bạn và nhận được thêm rub từ số rub mà bạn bè kiếm được vậy nên bạn hãy để ra 1 tài khoản chính và tự làm ref cho chính mình thì sẽ lại được thêm 1 khoản kha khá.

Video hướng dẫn chi tiết cho người mới, cách đăng ký, rút tiền và đổi tiền sang VNĐ

Chúc các bạn thành công!

Nhóm tele: https://t.me/+jJ2j82fjG1c0NmJl
Nhóm facebook: https://www.facebook.com/groups/1936755273066767
bác cho e hỏi, như bác đang dùng là 14chrome cho 1 VPS đúng ko bác, như vậy 1 tháng là 14*30=420rub = 4.5$. Mà tiền thuê VPS của bác là 300k/2 acc rồi, vậy sao lời được bác, e chưa hiểu rõ chỗ này

bác cho e hỏi, như bác đang dùng là 14chrome cho 1 VPS đúng ko bác, như vậy 1 tháng là 14*30=420rub = 4.5$. Mà tiền thuê VPS của bác là 300k/2 acc rồi, vậy sao lời được bác, e chưa hiểu rõ chỗ này
2 acc là được 6 VPS bạn ạ, thành 14*6*45 vì nó sài đc 2 tháng nên mình cứ lấy khoảng tầm 45 ngày thì vào là 3780rub khoảng 900k vnd

Proof 24/07 site vẫn pay đều nhé ae, có nhiều VPS thì ae cắm nhé

Nhập tele hiện tại đang ko được thanh toán tự động, có bác nào bị vậy ko

Mời anh em

Một lần nữa xin ae đã chơi thì chia sẻ cho ae khác ăn với chứ 1 mình ăn hết rồi lại hại cả đám chả ai được ăn rồi sẽ ko ai dám share kèo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom