Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
có ai bị giống mình k, gõ ip chính thì dc, đến mấy id đăng nhập bằng ssh thì k sử dụng được, tắt ip chính thì gõ được ssh, nói chung là chỉ gõ dc 2 id/ip . 2 id = 16sp

@10:25AM, 1id ~ 1 sp, code 2 vế dài khó nhìn, thỉnh thoảng lao ra hình đúng lúc enter nên phải xử lý hơi bực mình tí, tuy vậy cũng có thể nhận biết trước (khoảng 80%) hình sẽ xuất hiện khi Status nhấp nháy dòng chữ connect error!

Hôm qua đã RS nhưng đến giờ tiền còn chưa về, chắc PIX dồn 2 ngày pay 1 lần nữa rầu

Hỏi thật 1 câu 1 ngày bác làm bnhieu tiếng vậy?
Thấy bác post tình hình rất đúng giờ giấc.
Một ngày ngoài thời gian ăn, ngủ, và những thứ khác...còn lại thì mình làm. Làm Pix thời gian thì bạn sẽ nắm được quy luật load, 1/2 cuối tháng đến tuần đầu tháng sau sẽ có code 7 màu, hoặc sau 10h sáng đến 2,3h chiều thì load chậm, 9h tối đến 10h sáng hôm sau sẽ load nhanh....
Bạn để ý sẽ thấy mình post bài ban ngày sau 2 thời điểm có sự thay đổi load...để anh em ai cân nhắc mà làm.

Một ngày ngoài thời gian ăn, ngủ, và những thứ khác...còn lại thì mình làm. Làm Pix thời gian thì bạn sẽ nắm được quy luật load, 1/2 cuối tháng đến tuần đầu tháng sau sẽ có code 7 màu, hoặc sau 10h sáng đến 2,3h chiều thì load chậm, 9h tối đến 10h sáng hôm sau sẽ load nhanh....
Bạn để ý sẽ thấy mình post bài ban ngày sau 2 thời điểm có sự thay đổi load...để anh em ai cân nhắc mà làm.
thực ra về phần làm buổi sáng từ tầm 11h cho đến tầm 1h kém cũng load rất ổn , tầm 11h30, 12h và 12h30 sẽ có các đợt bão nhỏ kéo dài vài phút , code ra không kịp gõ

:rolleyes: đêm nay load ngon quá - hay là pix chuẩn bị xem C1 nên thả code cho anh em chiến ko ta
:D gõ 6k4 tính 5k4 code - thôi cũng đc - hự hự

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back