Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
hix pix giới hạn 1 ID / IP rồi phải ko các pro, sao mình ko log acc thứ 2 vào cư sorry log in later mãi

hix pix giới hạn 1 ID / IP rồi phải ko các pro, sao mình ko log acc thứ 2 vào cư sorry log in later mãi
Bạn Edit lại số lượng id lên 3 cho cả 2 dòng trong file XML Pix setting (nằm dưới file Pix) hoặc khi mở file Pix lên vào add ID, click Proxy setting, chỉnh lên 3 cho cả hai loại without proxy và per id.

Đến bây giờ mà vẫn chưa RS, có khi nào mai nó rs 1 lượt ko các bác

Đến bây giờ mà vẫn chưa RS, có khi nào mai nó rs 1 lượt ko các bác
Pix chưa reset hôm nay là để cho thiên hạ tranh thủ kiếm thêm $ kha khá để Pix dễ....TRỪ.... đối với những ai sốt ruột thấy Pix giảm số lượng id log thì sẽ tăng số lượng proxy lên, cộng thêm code 7 màu hấp dẫn load nhanh, tranh thủ gõ ẩu cho nhanh được nhiều $...?????
CẨN THẬN VẪN HƠN CÁC BẠN NHÉ!

Pix chưa reset hôm nay là để cho thiên hạ tranh thủ kiếm thêm $ kha khá để Pix dễ....TRỪ.... đối với những ai sốt ruột thấy Pix giảm số lượng id log thì sẽ tăng số lượng proxy lên, cộng thêm code 7 màu hấp dẫn load nhanh, tranh thủ gõ ẩu cho nhanh được nhiều $...?????
CẨN THẬN VẪN HƠN CÁC BẠN NHÉ!
thím pix lại dở chiêu thức pay chậm để trừ $ đây mà
với chiến thuật này của anh pix thì mình tạm lánh wa dự án khác đây

Last edited:
Bác có thể nói cụ thể hơn .Bão ở đây là gì ?
mình mà biết trước được thì mình là thánh rùi chỉ là theo kinh nghiệm mỗi lần pix pay chậm thường là do hết WMZ nhưng vẫn RS nhưng ko RS thí admin nó đang làm việc check mem --> rất dễ bị band nên mọi người cẩn thận

:oops: mỏi tay quá - đêm nay load ngon nhé mọi người - hôm nay xem thức đến mấy giờ - 30 phút gõ update 1 lần cho đỡ mỏi tay hì hì

Last edited:
:( vẫn load tốt nhé mọi người - gõ nhanh mỏi tay nhanh - ko biết cố đc đến bao giờ

thím pix lại dở chiêu thức pay chậm để trừ $ đây mà
với chiến thuật này của anh pix thì mình tạm lánh wa dự án khác đây
Bạn chỉ cần cẩn thận hơn tí là được mà, bỏ qua load nhanh đều kể cũng phí!:p
id ~ 1sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member