Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
1id ~1 :( nhân tiện các bạn cho mình hỏi mình tạo 1 ví perfectmoney mới, nhưng sao add vao pix lại ko dc. ai chỉ giúp mình với

lúc nhanh lúc chậm 1id= 1.5sp... Cho em hỏi ngoài lề tí, sao có 1 vài id trong group không load được code nhỉ trong khi mấy id khác load àm àm
Có thể do bạn tick nhanh nhiều một lúc nên bị mắc..... nghẹn đấy, tick 1,2 id lần thôi hoặc do id đó tiền sử bị timeout hay block gì đấy, nên Pix cho nghỉ ngơi dưỡng sức vài lần load lại Ok thôi!

trong soft mình chỉnh " number of ids without proxy " 3
" number of ids per proxy " 3
chắc biết có phải do chỉnh sai chỗ này hay ko mà dường như ngày nào mình cũng bị " connect failure " cả

các bác ơi! mình gõ lại pix! thì nên chọn phần mềm pixtest - sock- ssh . zip hay là pixtest. zip ạ :(
2 cái của bác Xuân Đức mình không biết nên chọn cái nào

các bác ơi! mình gõ lại pix! thì nên chọn phần mềm pixtest - sock- ssh . zip hay là pixtest. zip ạ :(
2 cái của bác Xuân Đức mình không biết nên chọn cái nào

Nếu bạn chỉ gõ tay bo ip chính hoặc dùng proxy thì hai bản đều được, nếu không dùng proxy mà thích sock hay ssh thì phải dùng bản pixtest sock-ssh, bản này bạn phải cài thêm Visual C++ thì mới mở được (ngoài ra framework 4 bắt buộc phải cài cho 2 bản-soft sẽ yêu cầu bạn điều này)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,961
Latest member
thanhpro2311

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week