Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em có 1 đống ACC PIX bỏ cả 2 năm nay rồi giờ thất nghiệp đem ra gõ kiếm đồng cơm cháo qua ngày . Mà sao em login vào soft của bác XD thì ngồi chờ mãi 10-15p mà chả thấy nó ra 1 code nào cả dù em đã log cả 10ID rồi . Làm sao để nó ra code bây giờ hả mấy bác . Kiểu này chắc đói quá

Bỏ vào web đánh 1 lúc thử đi bạn, ra code rồi hãy bỏ vào soft. Id mới tạo của mình phải để vài tiếng trong soft mới ra code :confused:

hôm qua làm thử lại pix mà nó toàn ra hình, mình mới làm lại nên chả biết chọn thế nào cho đúng nữa >.<
Hình lia chia , chọn ko kịp lun . Pix khùng :(

Làm web đi mấy bác ,cùng nhau về thời nguyên thuỷ , bên mình 12 id speed 17, lúc nhanh ,lúc chậm , soft siếc phá nó làm gì cho mệt , thấy ngày nào nhanh ,it hình thì gõ soft ,web thì chỉnh cửa sổ to to ra tick hình cũng lẹ mà !! Có khi cảm thấy hình còn nhẹ hơn so vs cái code bò sữa dài xồng xộc ,dính dính nhứt mắt !!:oops:

Tình hình là em có 1 đống ACC PIX bỏ cả 2 năm nay rồi giờ thất nghiệp đem ra gõ kiếm đồng cơm cháo qua ngày . Mà sao em login vào soft của bác XD thì ngồi chờ mãi 10-15p mà chả thấy nó ra 1 code nào cả dù em đã log cả 10ID rồi . Làm sao để nó ra code bây giờ hả mấy bác . Kiểu này chắc đói quá
Mình bỏ pix chu pix ko bỏ mình đâu . Vào web gõ 2h cho load code rồi vào soft mà gõ :D

Mình tạm dùng phần mềm chuyển tab autohotkey để khắc phục hình xuất hện khì đang gõ trên soft Xuân Đức. Khi hình xuất hiện mình chuyển ra đằng sau để gõ tiếp code, điều ngạc nhiên là mình cứ thử để hình đến 2 phút vẫn không bị time out!!! Vậy là mình cứ gõ code ra đến lúc nào rãnh rỗi thì lại lôi hình lên xử lý. Hơi ngạc nhiên. :(:p

Mình tạm dùng phần mềm chuyển tab autohotkey để khắc phục hình xuất hện khì đang gõ trên soft Xuân Đức. Khi hình xuất hiện mình chuyển ra đằng sau để gõ tiếp code, điều ngạc nhiên là mình cứ thử để hình đến 2 phút vẫn không bị time out!!! Vậy là mình cứ gõ code ra đến lúc nào rãnh rỗi thì lại lôi hình lên xử lý. Hơi ngạc nhiên. :(:p
hình như mấy cái hình không quan trọng lắm thì phải, có lúc ra nhanh quá mình cứ enter enter, xong kệ nó khỏi chọn, mà có bị banned đâu :D
50ID SP 21

hình như mấy cái hình không quan trọng lắm thì phải, có lúc ra nhanh quá mình cứ enter enter, xong kệ nó khỏi chọn, mà có bị banned đâu :D
50ID SP 21
uhm mình cũng vậy hình ra cứ enter rồi gõ code bt thôi:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back