• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tool AutoLinkbuck tự nhập captcha (ý kiến ?)

nếu ấn skip có qua được capcha không các bố
hay cứ có capcha phải ghi chữ không nhảy được ak

nếu ấn skip có qua được capcha không các bố
hay cứ có capcha phải ghi chữ không nhảy được ak
Chỉ có cách là nhập đúng captcha thôi

soft mình lâu nay chạy tốt, hỗ trợ hss, hỗ trợ các soft changeip khác(có hoặc không có time đổi ip thì tool đều đổi được), hỗ trợ proxy, socks; chạy multithread nên 8s timewait là rất nhanh nếu so với chạy từng link (cái này pass được nhưng mình test thì thấy lb nó nhận ~80%) cho chỉnh thời gian lặp lại và lặp vĩnh viễn nên cắm máy ảo/vps thì vô đối, giúp tạo build va unbuild link nhanh chóng. Hiện giờ thì chưa bị ban acc nào nhưng lần rút mới đây nó bảo là review do tần suất click cao quá sao ấy :-?? Captcha thì không thấy. không biết nó review bao lâu nữa :D. Lần mạnh tay nhất là 16 máy ảo ^^ nhưng kể từ khi vps die thì thê thảm luôn Vẫn đang sống sót dựa vào nguồn sock free :)), cái này càng nhiều sock thì càng nhiều tiền, ai chơi rồi thì biết đấy. theo mình tính toán thì 2k socks = >14$/day. mình hàng ngày chỉ 1$ thôi :p

soft mình lâu nay chạy tốt, hỗ trợ hss, hỗ trợ các soft changeip khác(có hoặc không có time đổi ip thì tool đều đổi được), hỗ trợ proxy, socks; chạy multithread nên 8s timewait là rất nhanh nếu so với chạy từng link (cái này pass được nhưng mình test thì thấy lb nó nhận ~80%) cho chỉnh thời gian lặp lại và lặp vĩnh viễn nên cắm máy ảo/vps thì vô đối, giúp tạo build va unbuild link nhanh chóng. Hiện giờ thì chưa bị ban acc nào nhưng lần rút mới đây nó bảo là review do tần suất click cao quá sao ấy :-?? Captcha thì không thấy. không biết nó review bao lâu nữa :D. Lần mạnh tay nhất là 16 máy ảo ^^ nhưng kể từ khi vps die thì thê thảm luôn Vẫn đang sống sót dựa vào nguồn sock free :)), cái này càng nhiều sock thì càng nhiều tiền, ai chơi rồi thì biết đấy. theo mình tính toán thì 2k socks = >14$/day. mình hàng ngày chỉ 1$ thôi :p

Gờ có capcha rồi tôl của bạn làm sao mà chạy được nữa chứ???

nhanh thôi ! đủ số lượng captcha không nhập thì nó mới limits , khoảng 100 cái không nhập thì phải .

Chắc gần đây nhiều anh em MMO4VN bị giảm thu nhập vì linkbuck limits nhiều lắm . Vì thế tớ mở topic này để xin ý kiến AE nếu có tool Autolinkbuck tự nhập captcha thì sao nhỉ ?

Cứ việc cho ý kiến thoải mái
:binhsua163:

ko có đâu, mình mới chơi đã bị ban acc, rồi ko hiểu sao lại đc thả ra, rồi lại bị ban trong khi đó mình còn ko biết cheat

đúng thế đủ capcha là nó cho limit luôn hehe!!!!!!!!!!!!~~~~~~~~~~~

Thế nếu những thằng chơi chân chính public cái link ra, người ta click vào thấy ko thích tắt đi, chẳng may cái link đấy có captcha chả phải là 100 lần (hay n lần) thì thằng đó cũng bị limit sao :-s

Thế nếu những thằng chơi chân chính public cái link ra, người ta click vào thấy ko thích tắt đi, chẳng may cái link đấy có captcha chả phải là 100 lần (hay n lần) thì thằng đó cũng bị limit sao :-s
Nếu có thể là nó tính số lần liên tiếp không nhập. Nó tính dựa trên xác suất thôi. nếu nhập rồi thì nó reset lại con số đó. ở đây đang nói là có thể thôi chứ không test được.

Đâu có, 1 tgian chuyển nhà ko có mạng, rồi dùng DCom mạng chập chờn nên có kiếm chác đc j đâu, tạm thời quy ẩn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom