Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

Tui nghỉ chiến nó rồi... Cheat dã man quá... Thấy cách nó support trên wj láo láo thế nào á

Trong các host, host này support chảnh nhất. Xin pre ko cho nữa mà cũng im lặng. Ko cho thì nói để mọi người khỏi phải support.

Bên WJ thấy mọi người đang phản ảnh việc nó đang cheat PPD, có người file mới up hơn 2000 dl, mà bên stats có thấy 400.

Tìm host khác đề phòng đi là vừa.

Trên wj thấy tụi Mem la làng chửi ré quá trời... Tui thì giờ kệ cha nó... Acc cứ để im, có $ thì request... Chứ nghỉ úp với chiến nó rồi :D

Định quay lại PTU và định chiến host này làm host PPD mà có vẻ không ổn hả mấy bác?

Mình chơi PPD thì thấy vẫn ổn, Cơ mà thằng này acc pre mà dowload như shjt ko biết acc free còn chậm cỡ nào nữa :confused:

cứ free thì dù khó tới đâu họ cũng kiên trì download, nể quá đi mất. acc pre mà lắm lúc mình còn thế này thì free họ download chắc lâu lắm.

cứ free thì dù khó tới đâu họ cũng kiên trì download, nể quá đi mất. acc pre mà lắm lúc mình còn thế này thì free họ download chắc lâu lắm.

View attachment 43446
Mới hôm qua mình tìm ra dc cách này đó là dùng IDM và tăng số luồng lên 16 đối với host khác như RG thì ko tăng tốc thêm dc mấy so với để 1 luồng, nhưng với thằng UCH này thì tốc độ lên khá cao so với 1 luồng, Lúc mình sắp chỉnh thì đang bị chậm chỉ khoảng 1MB/s nhưng vừa chỉnh xong thì lên ngay trung bình 30MB/s

Thằng này càng ngày càng xạo ke... Mấy thánh trên WJ la ré om sòm mà nó vẫn lặn... Đã thế úp nát con server nó luôn

Thằng này càng ngày càng xạo ke... Mấy thánh trên WJ la ré om sòm mà nó vẫn lặn... Đã thế úp nát con server nó luôn

Vì nhiều người ghét up nát server nó, nên thành ra càng ngày càng tệ hơn. Mình ko biết nó có sạo ko, nhưng hiện giờ mình thấy PPD của nó ngon nhất. Trả tiền luôn đúng hẹn. Chơi nó vẫn tin tưởng hơn mấy host khác.

Vì nhiều người ghét up nát server nó, nên thành ra càng ngày càng tệ hơn. Mình ko biết nó có sạo ko, nhưng hiện giờ mình thấy PPD của nó ngon nhất. Trả tiền luôn đúng hẹn. Chơi nó vẫn tin tưởng hơn mấy host khác.

Mình chơi PPS... Thu nhập giảm còn 1/5 so với cách đây 2 tháng.... Upload + Post dữ dội gấp nhiều lần mà thu nhập giảm... Xạo ke vãi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back