Tutorial Tổng hợp các site Paid To Promote - Rate ngon - Có Proof

thằng vultr này thì paypal unver có dep vào để mua vps được không cậu ^^
Vultr.com mình ko rõ nữa mình tài khoản vertify để mua. Bạn thử xem nếu không được biết ngày nó đang có khuyên mại tặng 10$ đăng ký và gấp đôi tài khoản nạp lần đầu tiên, Nhanh tay lên ko hết chương trình nhé. Mình bỏ 5$ được 20$ dùng 4 tháng :D

Vultr.com mình ko rõ nữa mình tài khoản vertify để mua. Bạn thử xem nếu không được biết ngày nó đang có khuyên mại tặng 10$ đăng ký và gấp đôi tài khoản nạp lần đầu tiên, Nhanh tay lên ko hết chương trình nhé. Mình bỏ 5$ được 20$ dùng 4 tháng :D
cậu ơi cho tớ hỏi site này http://www.bidvertiser.com sao của tớ có khoảng 2k view mà nó ko tính dc $ nào hết cậu nhỉ?
Cái này rate thế nào vậy cậu.

cậu ơi cho tớ hỏi site này bidvertiser sao của tớ có khoảng 2k view mà nó ko tính dc $ nào hết cậu nhỉ?
Cái này rate thế nào vậy cậu.
bidvertiser này của tớ 7,376 Impressions = $1.18 tùy theo chất lượng traffic của cậu đến từ đâu nữa. Đến từ châu âu hoặc usa thì cao, còn việt nam thì thấp.

bidvertiser này của tớ 7,376 Impressions = $1.18 tùy theo chất lượng traffic của cậu đến từ đâu nữa. Đến từ châu âu hoặc usa thì cao, còn việt nam thì thấp.
Hi thanks cậu. vậy thì rate nó trả thấp nhỉ :-s. thế biết bao giờ mới đủ dc 1$ nhỉ :-s

bạn chơi popcash đấy, mình một ngày chạy jingling 1 site kiếm được 1$. Nhưng chạy phải khéo, không là nó banned nick của cậu đấy nhé

mình có thể đặt nhiều banner của các trang ptp khác nhau lên cùng website mình được ko các bác ?
Cái này có thể chơi nhiều acc cùng rút về 1 paypal của paid-to-promote.net hay cpx24 được ko nhỉ ? ( traffic thật )

bidvertiser to cho cuoi thang rut 30$ xem sao. rut duoc minh se post proof len :d

anh em cho hỏi khi treo nhiều banner của các site khác nhau lên cùng 1 blog thì traffic rơi nhiều vào site nào thì mình ăn site đó có đúng không hay là tất cả banner đều đc click hết

anh em cho hỏi khi treo nhiều banner của các site khác nhau lên cùng 1 blog thì traffic rơi nhiều vào site nào thì mình ăn site đó có đúng không hay là tất cả banner đều đc click hết
Traffic thì như nhau còn click thì ngta click vào cái nào thì ăn cái đó thôi.

Ban dat nhieu banner thi doi no validate cai nao thi se duoc nhan tien cai do

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,016
172,074
Latest member
howznguyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week