Waiting for Answer tìm lehongphongvt

Status
Not open for further replies.
kinh nghiệm sống nè: nhắm mình có khả năng trả thì hãy mượn , không trả được mà mượn thì hệ lụy sau này khổ vô cùng , đôi lúc tui đói khổ lắm mà nhắm nếu mượn thì tới đời nào mới trả được đây??!! nên thôi bấm bụng chịu vậy!

Ráng đi mày, nhanh chậm gì cũng nghe dt cái cho người ta yên tâm, người với người lại là bạn bè ai nỡ ép mày dô con đường cùng đâu, ko trả dc 1 lúc thì mỗi tháng trả bớt cho 3 bạn Rùa, Long, Đú mỗi người 2 3 trăm, chị damnhu 1 trăm chẳng hạn. Như vậy mới hay chứ !

Từ hồi trả chỉ Nmai 1 triệu đến giờ chẳng làm ra 1 đồng uống cafe thì lấy gì mà trả
Nói qua nói lại thì ai nghĩ sau cũng được, lỗi do mình tạo chẳng dám than ai. Giờ chỉ biết cố cày kiếm tiền mà trả thôi

Biết trước sau gì ta cũng sẽ lên thớt!

Lời đầu, thì Lehongphongvt thật lòng gửi lời xin lỗi đến các bạn như RuaVietGroup (~6 triệu), Properlong (5 triệu), Nmai (1 triệu), DDuu (500k),... rất nhiều vì cái nợ dai này.

Giờ mình đành phải trở thành 1 scammer đúng nghĩa vì:
1) Hiện tại mình liên tiếp thất bại trong những phi vụ làm ăn vì ỷ trước đó gôm được số vốn gần 500 triệu (Tham thì thăm)

2) Kinh tế hiện nay không thể trả nợ cho bất cứ 1 ai được nữa (Gia đình liên tiếp gặp sự cố, từ mùng 2 giờ nằm trong BV Chợ Rẩy)

Nhưng minh sẽ không bán rẻ danh dự vì những khoản nợ đó! Từ khi viết bài này thì mình tạm rút khỏi MMO để cày bừa, moi móc,dào bới,... bên ngoài để kiếm và hoàn trả lại số nợ trên

Xin cám ơn, và xin lỗi chân thành đến tất cả các mem biết, cũng như tin tưởng mình

Note: Thêm smilie để topic bớt căng thẳng, không có ý trêu đùa hay chọc phá gì cả!

lần trước nghe dự án của mi ta đã nói hơi phiêu rồi ta đã nói tới khi làm mới biết được mà mi cứ tính chắc ăn quá. Thôi thì cố gắn lên vượt qua khó khăn nhé!

mình nghĩ với kiến thức mmo và số lượng bạn bè đông đảo (đa số là pro) trên này của bác lehongphong + 1 con Laptop
thì chỉ cần nữa tháng cày cuốc thôi là trả hơn nữa chừng đó nợ.

Kinh tế hiện nay không thể trả nợ cho bất cứ 1 ai được nữa (Gia đình liên tiếp gặp sự cố, từ mùng 2 giờ nằm trong BV Chợ Rẩy)

xui liên tiếp xui, like cái động viên tinh thần!

4rum có rất nhiều cao thủ. Cậu là một người ít nhiều cũng có tiếng tăm, sao không nhờ a e giúp đỡ,hỗ trợ làm ăn mà trả nợ. Cố gắng lên, k ai muốn mình khó khăn cả, chúc cậu may mắn. T cũng nợ gần 50 củ. Cũng đang cố gắng để zả dần haiz.!!!

lehongphong bỏ nick đó rồi , giờ cậu ta chuyển sang xài nick VNCo0L (ai là bạn cậu ta thì sẽ biết, hoặc nhờ mod check mà xem) vẫn online hoạt động forum bình thường. :(
http://mmo4me.com/members/vnco0l.17036/

lần trước nghe dự án của mi ta đã nói hơi phiêu rồi ta đã nói tới khi làm mới biết được mà mi cứ tính chắc ăn quá. Thôi thì cố gắn lên vượt qua khó khăn nhé!
hầu như làm mmo ai cũng đã từng phiêu và "mạt" 1 đôi lần... mình hồi tết rảnh rỗi tìm hiểu forex đi tong với nó 200$, bùn từ tết h chưa hết bùn, ayza

Mà công nhận bác lehongphongvt này đang ko kiếm ra tiền. Có mỗi 5,5$ PP mà bán từ ngày này qua ngày khác mấy tuần liền >.<

Mình nghĩ mọi chuyện đã dàn xếp xong. Mod nào đi ngang close được rồi đó, tránh bớt lời ra tiếng vào để cậu ấy thoải mái đầu óc mà cày cuốc!

Chúc lehongphong mau phục hồi tài chính nhé !

lehongphong: banned! Cậu tiếp tục hoạt đông với nick kia.

Close topic !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week