Announce Tiệc sinh nhật Forum MMO4ME

nó chưa trốc gốc cây cột nhà là may rùi bác ^^!

Ấy pác đừng nói gỡ chứ :(( , nó mà tróc cây cột nhà là sinh nhật forum với ngày giỗ của em trùng nhau lun đó . :((

Ấy pác đừng nói gỡ chứ :(( , nó mà tróc cây cột nhà là sinh nhật forum với ngày giỗ của em trùng nhau lun đó . :((

Bác ở đâu mà có sân trồng cây ngon thế ;)), em đang trên lầu 4 sân thượng, tình hình gió bão vi vu ;))

Hạp pi bớt đây chu du,Hạp pi bớt đây chu du,Hạp pi bớt đây chu du dù ù,Hạppp piiii bớttt đâyy chu du.
Hạp pi bớt đây mờ mờ ô phắc king fo vi en
chụt chụt...

Cây trứng cá ở vườn nhà mình cũng tróc gốc rồi :((, chưa gì là thấy đi 2 cây rồi, cây đu đủ đang ra trái giờ thêm cây trứng cá , hy vọng tối này ko còn cây nào bị hư hại nửa. Dạo này MMO khó khăn quá nên chỉ sống nhờ hoa màu , hôm nay cơn bão số 1 vào SG nó tính tiệt lun đường sống của mình :((

Nhà chú ở quận mấy sao lắm cây thế ?

Bác ở đâu mà có sân trồng cây ngon thế ;)), em đang trên lầu 4 sân thượng, tình hình gió bão vi vu ;))

Nhà chú ở quận mấy sao lắm cây thế ?

Quận 8 pác ợ, nhà em phía sau là nguyên cái vườn lan với mấy cái cây trứng cá , phía trước là cây mít với cây đu đủ. Nói chung em sống nhờ thu hoạch hoa màu pác ạ. :D

Cây trứng cá ở vườn nhà mình cũng tróc gốc rồi :((, chưa gì là thấy đi 2 cây rồi, cây đu đủ đang ra trái giờ thêm cây trứng cá , hy vọng tối này ko còn cây nào bị hư hại nửa. Dạo này MMO khó khăn quá nên chỉ sống nhờ hoa màu , hôm nay cơn bão số 1 vào SG nó tính tiệt lun đường sống của mình :((
Nhà bác mấy cái cây bị tróc gốc còn đỡ, iêm sáng còn mơ ngủ đi ra coi cái gì mà hụ hụ ghê quá, xém tí nữa bay lun iêm, chạy vô ngủ típ chứ ko là toi mạng ròi :binhsua08:

Quận 8 pác ợ, nhà em phía sau là nguyên cái vườn lan với mấy cái cây trứng cá , phía trước là cây mít với cây đu đủ. Nói chung em sống nhờ thu hoạch hoa màu pác ạ. :D

Đc ăn nhiều trái cây thích thế còn j. Mỗi năm thu hoạch hoa màu chắc tiền tỷ nhỉ :binhsua07:

mình cũng q8 mà k có cây ^^!

Up lên cho ngày mai ...

"Sau nhiều ý kiến của các bạn, BQT quyết định tổ chức một bữa tiệc nhỏ tại Bến Bạch Đằng HCM (01/04/2011) để mừng sinh nhật Forum. Và gửi lời mời đến tất cả các bạn. "
Qua từ đời nào rồi 2011 =)) viết trong năm 2012 mà chẳng thấy ảnh

Tình hình là đang bệnh rồi. Mai chỉ ăn thôi không nhậu nha hì. Mọi người nhớ đến đúng giờ đó. Địa điểm cũ:

Tàu Bến NghéBến Bạch Đằng, đúng 19h30 ngày 8/4/2012 các bạn có mặt nha, ai tới trễ tàu chạy mất ráng chịu nha.

Tình hình rất là tình hình là mai không đi được. Shin edit lại danh sách nha. Mọi người ăn nhậu vui vẻ.

Up cho anh em đi đầy đủ nè
Các anh em hãy cố gắng đi cho đông đủ nhé
KHông phải lúc nào cũng gặp nhau đa phần chỉ gặp trên mạng còn ngoài đời thì ít lắm
Hãy cố gắng bớt chút thời gian cùng nhau vui chơi nhé

có Bắc , có Nam sao ko có miền trung ... AE ai ở miềng trung họp mặt tổ chức bữa deeee. :))

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Tiếc quá ! ko vào được :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week