Announce Tiệc sinh nhật Forum MMO4ME

dời tối mai đi, tuần sau naz` Soc và ck Su hem đi dc :((
@... : các tềnh ju nào mún đi bi giờ thì wa wan3 đi, đi ăn cút nướng gà nướng và cafe or hát hò, chi phí độc lập ;)) mưa ở nhà bùn oa'

có cho ôm k chị sóc..........

mới ra lại ngoài trời. thôi ở nhà là hợp lẽ, mưa mà gió cứ gọi là vù vù....trời thì tối om... kjnh oa'

Ở nhà cho lành, cái cây đu đủ trước nhà đang ra trái bị gió thổi tróc gốc rồi , giờ ra đường nguy hiểm lém :((, pà con ai đi thì đi đi em xin kiếu.

Vậy là mình dời lại Chủ Nhật tuần sau (08/04/2012) nha, địa điểm và thời gian như cũ.

Còn hôm nay thật sự mình cũng oải quá, mưa lớn tè le, chả muốn đi đâu cả. Sáng giờ cũng rúc trong nhà không ah. Có gì mọi người thông cảm nha.

Tuần sau là hợp lý chứ giờ gió ầm ầm ra đường cột diện, cây đổ chết bất đắc kỳ tử
Hiện khu vực nhà mình còn cúp diện nữa chứ .

bão ở TPHCM ghê thật :binhsua37: mình ở tầng 3 cảm nhận đc sức gió :binhsua36: đã thế lại mới bị cúp điện :binhsua38:

:binhsua33: Thôi đành ra PHONG LƯU đường Út Tịch ( Tân Bình) coffe vậy . AI ra uống coffe nhớ đem theo tiền trả coffe nhé . Chấp nhận thanh toán = LR WMZ

h nếu bác quá giang qua q8 thì e đi vs bác chứ h e ra tân bình thì chả nó mạng về

h nếu bác quá giang qua q8 thì e đi vs bác chứ h e ra tân bình thì chả nó mạng về
Đi chơi mà khó khăn đâu khổ quá !!! Đấp mền bấm máy tính cho nó khỏe rồi !!!

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

lạy chúa tôi sài gòn gió mưa ghê quá :binhsua36:
Kiểu này thì SG mưa bão , triều cường dài dài !!! mưa gió bão bùng, cúp điện không biết anh em trong đó giải trí bằng gì đây ??? ( dưới 18t đừng suy nghĩ lung tung, trên thì ok nhé )

hix em ở quận 1 , bị ảnh hưởng sâu và rộng quá :|

hết mưa rùi =)).........,,,,,,,,,,

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

thông báo hết mưa mà k bác nào quan tâm à

hết mưa rùi =)).........,,,,,,,,,,

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

thông báo hết mưa mà k bác nào quan tâm à
uhm thì hết mưa rồi giờ nó chuyển qua bão lun rồi... gần nhà minh có mấy nhà bị tróc mái tôn lun kìa:)

Cây trứng cá ở vườn nhà mình cũng tróc gốc rồi :((, chưa gì là thấy đi 2 cây rồi, cây đu đủ đang ra trái giờ thêm cây trứng cá , hy vọng tối này ko còn cây nào bị hư hại nửa. Dạo này MMO khó khăn quá nên chỉ sống nhờ hoa màu , hôm nay cơn bão số 1 vào SG nó tính tiệt lun đường sống của mình :((

Cây trứng cá ở vườn nhà mình cũng tróc gốc rồi :((, chưa gì là thấy đi 2 cây rồi, cây đu đủ đang ra trái giờ thêm cây trứng cá , hy vọng tối này ko còn cây nào bị hư hại nửa. Dạo này MMO khó khăn quá nên chỉ sống nhờ hoa màu , hôm nay cơn bão số 1 vào SG nó tính tiệt lun đường sống của mình :((
nó chưa trốc gốc cây cột nhà là may rùi bác ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week